Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share kho hàng đồ họa khủng nhân dịp cuối năm (Part 1)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi Ngô Đức Huynh, 9/1/14.

Lượt xem: 22,629

1. Tùng zino

Tùng zino Thành viên cấp 1

quánh dấu
  2. the_multiman

the_multiman Thành viên cấp 2

mình đang mơ chăng @@ xD
  3. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

Ma trận, ma trận a.
    Nhộn nhịp quá đi, cảm thấy càng lúc càng Tết.
  4. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

hoangcuong1414 : mình ở TP.HCM... Mấy cái Resources này bữa mình nghịch cái Hirent Boot cái xong đi tong hết rồi... bạn chịu khó lấy thằng này tải đỡ nha.
    Code:
    http://www.fshare.vn/file/M5SROAZCGE/
  5. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Đào mộ lên cái nhỉ. Những ai tool get link không hoạt động thì có thể send mail cho mình, mình gửi thông tin tài khoản VIP cho, lưu ý, tài khoản là VIP-FUNNY nên download bị hạn chế là 60GB nên anh em thông cảm không share cho bên thứ 3. Xin cảm ơn!
    Wu Kong thích bài viết này
  6. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

7. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Wu Kong thích bài viết này
  8. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

e đã nhận được, thanks bác 9bokeh
  9. peterle0901

peterle0901 Thành viên cấp 1

bác 9bokeh cho mình mượn acc down luôn nhé, mail mình là: n.hoangvu0901@gmai.com. Thanks bác nhiều
  10. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

11. peterle0901

12. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Mình đã resend cho bạn, mà lần trước mình cũng gửi vào địa chỉ này mà.
  13. peterle0901

9bokeh do lỗi mình viết thiếu email lần đầu thiếu chữ L ở @gmail, thanks bạn nhé :)

Ủng hộ diễn đàn