Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Share ] Kiếm Bitcoin đang là xu thế.App game kiếm bitcoin nhàn hạ cho ae rảnh.Kiếm không giới hạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Nhox_SoCk, 14/2/16.

Lượt xem: 4,269

1. Nhox_SoCk Thành viên cấp 1

Không dài dòng.Nói chung đây là 1 game kiếm shatoshi bằng cách giết zombi ( tap vào màn hình ) nhàn vl.
    Dòng 2 : Giết zombie kiếm shatoshi ko giới hạn :))
    Dòng 3 : Get other app (Tải ứng dụng nữa giống cái này) mỗi 60 phút zo quay thưởng 1 lần trúng từ 50-200.000 shatoshi
    *> Nói chung game chơi free thì các b ko thể đòi hỏi kiếm đc nhiều từ game này,giải trí thôi.
    Cơ mà bác nào biết cheat thì cũng có khả năng ăn đc cao đấy :D
    1 Bitcoin = 100.000.000 Satoshi = 398.56$ =8 879 079.24 VNĐ
    (-) Đây là ảnh.Mình chơi 15p đc 2500 shatoshi rồi.Thi thoảng vớ được con 200-1k shatoshi là ấm rồi :v Mình cũng vừa ăn đc con 500 xong :v
    [​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. huongdandaotienao.com

huongdandaotienao.com Thành viên cấp 1

đầu tư ico hextracoin lợi nhuận lên đến 48% 1 tháng vào huongdandaotienao.com/dau-tu/ để xem chi tiết nhé
  3. joongsinh

joongsinh Mới đăng kí

Cảm ơn bạn!

Ủng hộ diễn đàn