Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share][Lightroom] 106 Presets phong cách Vintage vừa order xong

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi ukl0ve, 6/9/16.

Lượt xem: 21,659

1. ukl0ve Mới đăng kí

Bộ này đang giảm giá có giá 15$ tại inkydeal. Mình xin chia sẽ lại cho các bạn.

Những gì bạn nhận được:
    - 31 Presets Vintage hoàn hảo cho một cách nhanh chóng cho bức ảnh của bạn một cảm giác cổ điển hay retro.

- 10 Presets Vintage Playful đó sẽ cho hình ảnh của bạn ảnh hưởng mạnh hơn hầu hết các mẫu thiết lập cổ điển tiêu chuẩn.

- 17 Lomo Presets đó là một số hiệu ứng vui nhộn lấy cảm hứng từ cái nhìn Lomo. màu sắc cường độ cao và độ tương phản được sử dụng cho các hiệu ứng.

- 48 Rò rỉ nhẹ Presets có thể được sử dụng kết hợp với các cài đặt trước cổ điển khác để thêm một liên lạc đặc biệt để hình ảnh của bạn. Các thiết lập bao gồm một loạt các màu sắc khác nhau của ánh sáng rò rỉ từ các góc độ khác nhau.

- Một bước-by-step tài liệu mà sẽ bao gồm các quá trình cài đặt và sử dụng các cài đặt trước.

LINK DOWNLOAD : CHƯA ĐỦ BÀI VIẾT ĐỂ ĐĂNG LINK NÊN CÁC BẠN CMT MAIL ĐỂ MÌNH GỬI LINK DOWNLOAD

Update link download trực tiếp cho anh em luôn: [LOCK]http://www.fshare.vn/file/L4HS8GC36CTX[/LOCK]

...
    super_stupid, Daniel Lewisha, baoluan926 người khác thích bài viết này.
  2. cucthethanh

cucthethanh Mới đăng kí

3. Di Hoa Tuyết Mộc

Di Hoa Tuyết Mộc Thành viên cấp 2

4. ninhnormal

ninhnormal Thành viên cấp 1

5. ecal2

ecal2 Mới đăng kí

6. hungtrophy

hungtrophy Mới đăng kí

7. Bom Pt

Bom Pt Mới đăng kí

8. Hieu - Nguyen

Hieu - Nguyen Mới đăng kí

9. Breaking..Dawn

Breaking..Dawn Mới đăng kí

10. sava_mai08

sava_mai08 Mới đăng kí

11. bubu8x

bubu8x Mới đăng kí

12. coolfacemsu

coolfacemsu Mới đăng kí

13. Nguyễn Trung Tài

Nguyễn Trung Tài Mới đăng kí

14. mt.SiNiChi

mt.SiNiChi Thành viên cấp 1

15. Nguyễn Đình Lương

Nguyễn Đình Lương Mới đăng kí

16. thoitrangmen

thoitrangmen Mới đăng kí

Bạn thớt cho mình xin với nhé. Cám ơn bạn. bạn gửi giúp mình vào : ntkanhquan@gmail.com
  17. Lê hồng Cương

Lê hồng Cương Mới đăng kí

18. Thuy Oanh

Thuy Oanh Thành viên cấp 2

19. hoanglm11

hoanglm11 Mới đăng kí

20. lif3vil

lif3vil Mới đăng kí

Thanks for sharing preset wá ngon

Ủng hộ diễn đàn