Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Mẫu CV mình mới vừa làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Gia Kiệt, 11/5/14.

Lượt xem: 16,388

1. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Thứ 1 mình nhận xét người khác bạn có thể chỉ dẫn chỗ nào nhận xét không chính xác không.
    Thứ 2 CV là lần đầu tiên mình làm vì có một người yêu cầu
    Thứ 3 lắng nghe là một phần còn cái gì cũng nhét hết vào đầu thế thì khác gì đẽo cày giữa đường
    Thứ 4 mình không làm được việc thì chẳng có ma nào thuê mình làm cả.
    Thứ 5 nếu bạn thấy mình trình còi cũng oke. bạn có thể xem 1 số topic về branding và logo mình chia sẽ.
    Chúc vui!
    lenm thích bài viết này
  2. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Không ai bỡn cợt trêu đùa bạn cả :) nói dễ nghe chút vì hầu như những góp ý của mọi người bạn đều gạt qua . muốn tốt cho nhau thì nhận xét để mà tiến bộ . cứ lúc nào cũng MY STLYE thì khó kéo lắm ... Có thể bạn cũng đúng vì hiện tại mắt thẩm mỹ và " Myset " của bạn chỉ ở mức đó còn người khác một là thấp hơn 2 là cao hơn bạn . và bạn thì thích khen hơn chê nên cứ nghĩ người ta chê là bỡn cợt :)

Peace .
  3. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Mà thôi cãi nhau nhiều vãi =))) rảnh việc thì setup bữa bia chửi nhau cho sướng , dạo này nóng quá :'(
    Gia Kiệt thích bài viết này
  4. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Thôi cảm ơn tất cả các bạn close topic. Từ nay trung thành với mảng logo và branding vậy không đú nữa :D
  5. NHBP9929

NHBP9929 Mới đăng kí

6. Mr Đức

Mr Đức Mới đăng kí

7. capheseo02

capheseo02 Mới đăng kí

tuyệt vời... cứ thế mà làm nhé!?
  8. chungvan

chungvan Thành viên cấp 2

9. binnghiem

binnghiem Thành viên cấp 1

ôi giời cái CV vậy mà tự chấm điểm 8 9 mới ghê.hahahaha vậy cũng là desiger sao chứ
  10. Moestudio

Moestudio Thành viên cấp 1

Cái cần đọc thì bạn làm cho ng đọc cảm thấy khó đọc, cái không cần thì lại dễ đọc ^^
  11. Quang Tưởng

Quang Tưởng Mới đăng kí

K phải chê nhưng mà nhìn vào CV này tớ chỉ cảm thấy khó chịu mỏi cổ ^^! Vs Tiếng Việt k ra Tiếng Việt! Tiếng Anh k ra Tiếng Anh! 1 là bạn làm 1 bản vietnamese - 1 bản english, 2 là chỉ 1 loại ngôn ngữ thôi! Dùng pha tạp cả 2 trong 1 cái CV thì...
    Nếu là 1 nhà tuyển dụng thì tớ sẽ loại CV này ngay khi nhìn vào lần đầu tiên! ^^!
    + 1 like cho tinh thần chia sẻ nhé chủ topic!
  12. van anh nguyen

van anh nguyen Mới đăng kí

13. nhokri

nhokri Thành viên cấp 1

14. datlee

datlee Mới đăng kí

khó đọc là cảm giác đầu tiên, uhm thì có gọi là độc đáo một chút, nhưng mình nghĩ với hình thức cv thế này, bạn chỉ lòe dc ng ko biết, ngoài ngành thôi @@ những ng tuyển dụng, nhìn thấy cv thế này, cảm giác đầu tiên sẽ là khó đọc, vậy là về phần tiếp cận, tự bạn đã gây khó khăn cho chính bạn rồi. Về khoản phân cấp thông tin... thôi thì cũng gọi là có thông tin...
  15. Cobedandecal

Cobedandecal Thành viên cấp 1

Anh Việt lung sờ tung:-/
  16. ntptv1986

ntptv1986 Thành viên cấp 2

Có 1 cái CV vậy mà thấy mấy bạn bên dưới xin xỏ nhiều quá! Đã là 1 designer thì các bạn tự nghĩ ra riêng cho mình 1 cái CV chứ tội lệ gì mà xin của người ta về tham khảo? Chẳng khác nào để người ta đánh già mình là 1 designer như thế nào rùi?
    +1 like cho tinh thần topic chia sẻ!
    Free The Box thích bài viết này
  17. Jung Boo

Jung Boo Thành viên cấp 1

Bạn ơi, có thể gửi cho mình mẫu CV này không?
    Mail của mình là trantrang1092@gmail.com
    Cảm ơn bạn rất nhiều
  18. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

Mình đọc xem sơ CV có thể nhìn ngay tính cách của một người, mà sau đó đọc comment thì thấy cách nhìn của mình càng chính xác...cá nhân mình sẽ loại CV này trước hihi
    còn về quan điểm mỹ thuật, nó ko xấu, nhưng đẹp hay độc đáo thì xin lỗi, chưa đủ!
    Free The Boxmrbom thích bài viết này.
  19. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

Soullegend bác giống em đấy :D I Know That Feel Bro
  20. Lê Hoàng Nhật Huy

Lê Hoàng Nhật Huy Mới đăng kí

chào bạn :v mình là ma mới hiện đang tìm 1 CV nên bạn cho mình xin nhé!
    đây là mail của mình: mr.nhathuy01@gmail.com

Ủng hộ diễn đàn