Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] RA Beauty Retouch Panel for Photoshop CC, CC 2014 $69

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi rubia, 5/2/15.

Lượt xem: 24,725

1. bạn nói lại coi =)) có thật họ cũng đi copy không 3D element V2 của after effects họ tự mua về đấy phán thánh vừa thôi động tí là xửng len
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

Trịnh Như Cương : share free mà gặp thành phần như bạn thì hơi bị nản thiệt đó.
    1. Đang nói cái nội dung mình share thì bạn lại lôi đâu ra cái element 3d v2 ra so sánh, hài.
    2. mình nói filmmaking "CŨNG" coppy chứ k có nói là "TOÀN" coppy ha, bên filmmaking ng ta cũng xác nhận rồi, nên bạn bớt manh động tí.
    mình nói ít mong bạn hiểu, :)
  3. daotruong94

daotruong94 Thành viên cấp 2

chào bác, e cài thì nó ra cái hình như thế này ko giống như trong demo hướng dẫn. e ko giỏi ngoại ngữ nên khó quá bác có thể làm 1 bài hướng dẫn giúp e mới với ạ
  4. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

daotruong94 tự mò hoặc lên google xem thôi khỏi nghe nó nói, nói thật mấy cái này không ai hướng dẫn được đâu. Kể cả hướng dẫn khản cả cổ cũng nhéo làm đc đâu #:-sSorry vì đã làm nhụt chí nhưng sự thật nó là vậy đó :-(||>
  5. hanogkufu

hanogkufu Mới đăng kí

Bác nào cài được cái này trên PS 2015 chưa chỉ cho em với !
  6. Arash

Arash Mới đăng kí

7. superman24101994

superman24101994 Thành viên cấp 1

ai có bản cc 2015 chưa cho mình link vs
  8. daragonvn

daragonvn Mới đăng kí

down về không có pass:-s:-s:-s:-s:-s
    rubia thích bài viết này
  9. rubia

rubia Thành viên cấp 3

daragonvn: bạn sử dụng pass này nhé shareVNZonly.
    Mình vừa bỏ pass cho file và thêm vào Adobe Extention Manager (yêu cầu cái này mới chạy được plugin kia), bạn vào check lại folder và tải thêm Adobe Extention Manager là đủ, không thì google cái Adobe Ex...Manager nha. :)
    Khi nào rảnh mình sẽ update bản dùng cho CC 2017
    daragonvn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn