Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Stock cho bạn nào cần

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi Dân Tộc Mường, 20/3/14.

Lượt xem: 13,943

1. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Oài làm ăn lớn hở bác..... Quả này trúng mánh nặng kí... :))
    Dân Tộc Mường thích bài viết này
  2. lamthaibao

lamthaibao Mới đăng kí

Bạn giúp mình mấy tấm này nha:
    graphicstock.com/stock-image/gift-cards-106374.html#
    shutterstock.com/pic-78616963/stock-photo-red-greek-stray-cat-outdoor-in-nature.html?src=_kmMExtoJoYlMwcWZHxsMA-7-56
  3. skyblue-picture thích bài viết này
  4. minhthang.arc

minhthang.arc Thành viên cấp 1

Bác cho em hỏi giá cả thế nào nếu bác mang ra kinh doanh vậy ạ? tại vì sau này em cũng sẽ cần stock nhiều nên hỏi tham khảo. Bác cho giá của cả mấy thư viện trên nhé :D
    Dân Tộc Mường thích bài viết này
  5. giá mình ib cho từng bạn, đắt hay rẻ các bạn cứ tham khảo gg nhé.
    minhthang.arc thích bài viết này
  6. minhthang.arc

minhthang.arc Thành viên cấp 1

Ok rồi, tks bác nhé :like:
  7. Đầu tuần mà ảm đạm ghê
  8. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

9. Chưa nghĩ ra tên =))
  10. dontworrys

dontworrys Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn nhiều :*
  11. có gì đâu bác
  12. tomap12

tomap12 Mới đăng kí

Cho mình xin vài tấm hình này nha! thanks bạn nhiều
    shutterstock.com/pic-86389951/stock-photo-book-opened-magic-book-with-magic-light-education.html?src=D_qbknzNgXRph9mofNCRQg-1-34

shutterstock.com/pic-127099373/stock-photo-open-book-isolated-on-white-background.html?src=D_qbknzNgXRph9mofNCRQg-1-97

shutterstock.com/pic-107976254/stock-photo-grunge-texture.html?src=qHpmPt5ScHk68JoNdh5ToA-1-1

shutterstock.com/pic-124696081/stock-photo-seamless-geometric-watercolor-chevron-pattern-on-paper-texture.html?src=S-wzdFTOHdiX9ry1CtzcFw-1-32

shutterstock.com/pic-129961535/stock-photo-cloudy-blue-sky-abstract-background.html?src=YBchXIzBLmcoOGA8v9rk_w-1-3
  13. Linh Giang

Linh Giang Thành viên cấp 2

14. testtichip

testtichip Mới đăng kí

shutterstock.com/pic-130641899/stock-vector-black-shopping-trolley-icon.html
    Giúp em hình này bác nhé, cảm ơn bác nhiều <3
  15. testtichip Linh Giang tomap12 trang shutterstock. mình chưa kích hoạt được nick bạn nhé, 3 trang còn lại cũng dư thừa stock như trang shutterstock. thôi, bạn chịu khó tìm
    testtichip thích bài viết này
  16. Linh Giang

Linh Giang Thành viên cấp 2

Ủa. Bác nói có thêm shutterstock mà :v
  17. để em sửa lại
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn