Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share template blogspot bán hàng chuẩn seo 100%

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Template Blogspot đẹp tại đây' được đăng bởi vuongnam, 25/4/16.

Lượt xem: 11,836

1. vuongnam Banned

Bạn nào đang tìm một template blogspot:
    • Làm blog/website bán hàng
    • Loại bỏ link bản quyền soratemplates
    • Tối ưu thể h1 trang chủ, h1 bài viết và các thẻ h2, h3, h4
    • Tốc độ tải trang nhanh, không sử dụng nhiều mã script
    • Bố cục phù hợp, đơn giản, màu sắc tươi sáng
    • ...
    Thì download tại đây: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/JL6PUS7CUWRU[/LOCK]

Đây là template của soratemplate, mình down về và chỉnh sửa cho tối ưu, 99% khi kiểm tra bằng công cụ seodoctor, mất 1% là do chưa có code google analytics. Các bạn download về và chèn analytics vào sẽ chuẩn seo 100%.

Nếu bạn nào sử dụng template này mà chưa biết code, mình sẽ hỗ trợ xây dựng sao cho giống như một website cơ bản, tích hợp comment facebook, fanpage facebook, tạo logo đơn giản, xây dựng menu, thêm xóa sửa sidebar... không mất phí gì cả nhé các bạn.

Giới thiệu sơ về cấu trúc template bán hàng chuẩn seo này

1. Phần Header

Bao gồm:
    Menu trượt khi cuộn trang: thêm, xóa, sửa menu tùy theo nhu cầu, có menu dropdown để tạo danh mục sản phẩm. 3 icon mạng xã hội (facebook, twitter, google plus) + 1 icon tìm kiếm.
    Ảnh logo của website: kích thước 728 x 90

2. Phần Content

- Sidebar trái: gồm 3 sidebar đã được tối ưu thẻ heading (chuyển từ h2 thành h4). Phần sidebar này cũng có thể thêm, xóa, sửa tùy vào ý muốn của bạn.

- Main Post: hiển thị số bài đăng trên trang chủ, mặc định là 8, bạn có thể thêm hoặc giảm số bài đăng này bằng cách điều chỉnh trong mục main post của phần bố cục.

3. Phần Footer

- Menu footer: bạn có thể thêm, xóa, xửa tùy ý.
    - Bản quyền: chỉnh sửa theo ý thích của bạn mà không lo bị chuyển trang.

...
  2. levuongnam

levuongnam Mới đăng kí

Mình là người viết bài viết này. Có thắc mắc với Admin 2 điều:
    1. Lý do tại sao bài viết này bị cho là "pr" và banned nick vuongnam
    2. Tại sao đã banned mà vẫn giữ bài viết và chỉnh sửa + gắn điều kiện g+ vs like để lấy chính link của người khác chia sẻ.
    Chỉ là một bài viết. Mà cách hành xử của một forum lớn thật quá ấu trĩ. Không biết bạn admin chỉnh bài này khi thực hiện như vậy cảm thấy đắc thắng hay suy nghĩ gì. Mình thật muốn biết bạn là ai.

Ủng hộ diễn đàn