Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share theme Metro Magazine Reponsive đẹp cho Wordpress

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Wordpress Theme đẹp tại đây' được đăng bởi khottabit, 9/11/13.

Lượt xem: 15,008

1. khottabit Thành viên cấp 2

...
    thandanit, chuot406, fu.fang7 người khác thích bài viết này.
  2. superlouuuu

superlouuuu Thành viên cấp 1

wow, cảm ơn bạn nhiều !!
    khottabit thích bài viết này
  3. Hải Nam Nguyễn

Hải Nam Nguyễn Thành viên cấp 1

Tks bạn :D
    khottabit thích bài viết này
  4. lê ngọc đức

lê ngọc đức Mới đăng kí

tks nhé. bạn get được nhiều trên themesforest không? nếu có themes barzar shop share mình với.
  5. Ký danh

Ký danh Mới đăng kí

Bác share full bộ bao gồm PSD và installing guild được không bác ? Share vầy giống vất con giữa chợ quá à :(. Mang lên k có hướng dẫn khó lên đc demo 100%
  6. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

Ký danh: Theme này của nó không có file PSD bạn ak. mọi thứ bạn có thể chỉnh trong css. và về cơ bản khi install xong nó sẽ đầy đủ như trên
    Ký danh thích bài viết này
  7. Remembe When

Remembe When Mới đăng kí

lần đầu e biết cái này..e hỏi ngu tí...cái này tải về thì dùng thế nòa ạ :D
  8. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

Remembe When bạn tải về, đăng nhập vào ad CP của WP, bên tay trái có mục theme, bạn vô đó rồi chọn install -> tải lên -> chọn theme là ok
  9. lê ngọc đức

lê ngọc đức Mới đăng kí

lâu r hôm nay mới vọc. sao chỗ cat thẻ h3 của em k ra chủ thớt nhỉ. em đã đổi cat id còn vướng mỗi cat id của thẻ view code thỉ chỗ thẻ h3 ấy
  10. nam7288

nam7288 Mới đăng kí

Thiếu Plugin anh ui, Cài vào nó chỉ có theme thui còn vị trí mục thì ko có, Và ko có demo database như hình trên luôn anh ơi.
  11. lona2014

lona2014 Mới đăng kí

TUYỆT VỜI THANK
  12. lona2014

lona2014 Mới đăng kí

CHỦ THỚT ƠI BẢN NÀY LÀ DÙNG CHO BẢN MẤY VẬY SAO EM GIAO DIỆN ĐEN CẢ VẬY :D

Ủng hộ diễn đàn