Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share toàn bộ 69 web PSD tuyệt mật full không che

Chủ đề thuộc danh mục 'PSD website templates' được đăng bởi dennisph91, 28/10/15.

Lượt xem: 55,997

1. dennisph91 Thành viên cấp 2

QUYẾT ĐỊNH SHARE TOÀN BỘ DỰ ÁN WEB MÌNH ĐÃ LÀM CHO BẠN NÀO ĐI THEO CON ĐƯỜNG WEB DESIGN!
    Mỗi một bản thiết kế là một nghệ thuật, và người thiết kế là một nghệ sỹ! Web designer là một nghề khó yêu cầu bạn phải có 1 chút năng khiếu về nghệ thuật, biết chút về bố cục, màu sắc như 1 hoạ sỹ và cũng phải biết 1 chút về code, chuẩn này chuẩn kia như 1 kỹ sư, và quan trọng hơn cả bạn phải có một tình yêu đủ lớn để theo đuổi đam mê đến cùng.
    Bây giờ mình làm sang mảng Markting Online, mình chót yêu nó mất rồi nên tình cảm dành cho design không còn mặn nồng như xưa nữa. Thỉnh thoảng mình cũng ngứa nghề design vài thứ nhưng thấy không còn cứng tay nữa.
    Mình rất yêu design và có một cách yêu đơn giản là ĐỪNG LÀM NÓ TỔN THƯƠNG!
    Đó chính là lý do hôm nay mình quyết định share hết tất cả PSD mình đã từng làm cho ai đi theo con đường thiết kế, cũng là một hành động "bù đắp tình cảm" cho người yêu cũ này.
    Những PSD này chuyên về web Business (Singapore) nói chung cũng đơn giản, nhưng khá chuẩn và có nhiều ý tưởng để bạn tha hồ tham khảo, đỡ mất công mất hàng giờ tìm ý tưởng trên mạng.

Nguồn: Hai Le

Tải về tại đây: [LOCK]http://bit.ly/1jQ2AY7[/LOCK]

Hướng dẫn download toàn bộ file trên Drive chỉ vài click chuột:
    => http://forum.vietdesigner.net/threa...-google-drive-chi-can-vai-click-chuot.106545/

...
  2. vemaybaytpv1

vemaybaytpv1 Banned

3. fu.fang

fu.fang Mới đăng kí

sao thấy trong thư mục toàn .jpg vậy bác ơi
  4. huykon225

huykon225 Thành viên cấp 1

lừa đảo vđ
  5. zzTranHungzz

zzTranHungzz Mới đăng kí

sao mình không thấy link tải về vậy các bạn
  6. hiepdd91

hiepdd91 Mới đăng kí

thank bạn nhiều nhé, mình là 1 front end tải về chơi
  7. Thao Anh

Thao Anh Thành viên cấp 1

emty là sao???
  8. LakelzQ

LakelzQ Mới đăng kí

bạn ơi website nào kiểu One Page ko? Mình đang tính làm 1 website kiểu vậy
  9. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Các thysm nói thế nào ấy chứ tui vào toàn thấy full hàng psd :v
  10. dangerous90

dangerous90 Thành viên cấp 1

WD mà làm gì có trang code đâu. Thiết kế trên file PTS các thím phải tự mà cắt ra chứ. có 1 số icon file JPG thôi.
    Mềnh cũng đang đừng giữa 2 bên giữa WD vs MKT nhưng mình chọn cả 2 :D Tài liệu này rất hay.Phải đăng nhập ngay để cám ơn cái
  11. bcat9505

bcat9505 Mới đăng kí

Nhiều khi bị ngộ độc màu hay áp lực công việc dẫn đến các ý tưởng ít dần đi, Thì những file chia sẻ như thế này là niềm cảm xúc lớn cho việc hình thành công việc tốt :)
    Chỉ cần ý tưởng là đủ :) vote thớt =D>
  12. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

@@ có cách nào down cả cái đống đấy về 1 lúc không ?
  13. Đức Hải

Đức Hải Mới đăng kí

Thanks thím!!! Em cũng phải load về phát :D:D:D
  14. Đức Hải

Đức Hải Mới đăng kí

oceankingdom Thím lưu cái thư mục đó vào google drive của thím (thêm vào Drive) rồi down google drive về và cho nó tự đồng bộ là xong.
    oceankingdom
  15. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

16. Trung Đức Nguyễn

Trung Đức Nguyễn Mới đăng kí

Quá nhiều người truy cập, vào toàn bị lỗi máy chủ "505"
  17. Hai Yen Nguyen thi

Hai Yen Nguyen thi Thành viên cấp 1

Em tải xuống mỏi cả tay.
  18. doikhibuon

doikhibuon Mới đăng kí

thanks bạn nhiều