Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share toàn bộ 69 web PSD tuyệt mật full không che

Chủ đề thuộc danh mục 'PSD website templates' được đăng bởi dennisph91, 28/10/15.

Lượt xem: 55,976

1. Tuti

Tuti Mới đăng kí

vớ vẩn quá tưởng cái gì ...
  2. Good

Good Thành viên cấp 1

Ai có previews ko?
  3. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

em đang kéo toàn bộ về nhà, sẽ có trên tay cho các bác sớm nhất nếu tốc độ mạng cho phép.
    Ko6 biết nó nặng cỡ nào mà 253 thư mục.
  4. thiennamlong

thiennamlong Thành viên cấp 1

Câu like face và +1 google ah. Chán nhỉ
  5. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

thanh niên lừa đảo vđ toàn jpg vs thư mục rỗng
  6. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

nút report click ngay và luôn anh em ơi, toàn bóng đèn với lịch chứ có cái j đâu
  7. into_thenewworld

into_thenewworld Thành viên cấp 2

Nhiều quá, mình down mỏi tay chưa hết :-ss
  8. quoctrieu.127

quoctrieu.127 Mới đăng kí

Người ta share chưa biết gì đã vào chém như đúng rồi, mấy thánh tay nhanh hơn...à mà thôi
    Mấy hình JPG là demo thôi, trong đó có file RAR, file PSD được nén ở trong file RAR đó
    Còn down về 1 lần thì cứ add nó sang Drive Google của amays thým, xong vào Drive chuột phải chọn Tải xuống, đợi 1 xíu để Google nó nén tất cả lại thành file ZIP rồi down xuống xả nén ra là được cả bộ :3
    Tổng dung lượng là khoảng 2GB, trong đó có những file do dung lượng lớn quá Google nó không nén được thì nhìn vào đường dẫn mà vào download thêm :3
  9. l9146741

l9146741 Mới đăng kí

Các bạn bấm vào link, rồi bấm vào Add to drive ở góc trên bên phải của màn hình ah, sau đó lại bấm vào open in drive. Làm như vậy là mình có thể download toàn bộ mà không cần bấm vào từng file rồi. Nhưng mà mình nghĩ nên chọn lọc để download những mẫu mình thích
    Thân :)
  10. mrcujbap

mrcujbap Thành viên cấp 1

Chúc bạn thành công với niềm đam mê mới :)
  11. skeeto

skeeto Thành viên cấp 1

đã ngu còn nguy hiểm, tăng rate cái qq, nhiều người down dung lượng lớn thì file sẽ nhanh chóng bị out bw, tự save vô google drive của mình rồi zip mà down về
  12. Lương Minh Thư

Lương Minh Thư Mới đăng kí

Cực kì hữu ích cho người đang học design web như mình, vô cùng cám ơn sự chia sẻ của bạn <3 <3 <3
  13. zex2010

zex2010 Thành viên cấp 1

làm cho bọn sing, bạn này trước làm cho công ty nào thế, verz đây xD
  14. Jindo vu

Jindo vu Mới đăng kí

thanks you
  15. Huy Art

Huy Art Thành viên cấp 2

ok, đánh dấu hữu ích :like:
  16. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

@@ die link rồi :D