Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share tool Active FUNDY DESIGNER cho các bác cần đây ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi ThanhIT, 22/6/16.

Lượt xem: 4,286

1. ThanhIT Thành viên cấp 2

hôm trước đọc qua mấy bài có app hay nhưng lại hok có tool key, nên nay em xin mạu mụi up lên ae thick thì nhích nhé... link ở
    Code:
    https://drive.google.com/open?id=0B5T8ndXJz_w2TXhpTkc0dEhfM2s[code] nhé...

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/16
  2. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

3. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

sau không luôn link phần mềm và hướng dẫn cài đặt luôn cho tiện mọi người bạn nhé
  4. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

link phần mềm thì bạn xem các post bên dưới nhé.. còn đây là hướng dẩn
    Code:
     http://phanmemmaytinhaz.blogspot.com/2016/01/fundy-designer-v6-full-cờ rắc.html
  5. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

lỗi thế này bạn nhé
  6. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

ngộ vậy lúc nãy mình mới xem rồi copy link đấy
  7. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

8. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

bạn xem lại giúp mình nhé : nếu khong đc bạn vui long vào google gõ từ khóa bên dưới, thân đến bạn....
    Code:
    "fundy designer full cờ rắc phần mềm máy tính"
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đã lỗi vậy rồi thì thớt kéo bài sang bên này đi chứ.
  10. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

không phải do code web mình lỗi mà là do source web của vietdesigner lọc từ crak thành cờ rắc nên mới bị lỗi nhé "Dù Kun Vietdesigner", ban xem lại giúp mình
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn