Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share vài pic chụp bằng HTC Desire HD (File gốc)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Chorio, 12/1/13.

Lượt xem: 4,392

1. Chorio Thành viên cấp 1

:)

...
    c96a455, Long Khánh, b0yHN_965 người khác thích bài viết này.
  2. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

like topic của bác chủ thớt .....
    dùng cùng máy \:D/ ^3^
  3. pinkberry

pinkberry Thành viên cấp 2

Minh cug dung HTC ma sao k lay net duoc nhi?????
  4. top_hunter

top_hunter Thành viên cấp 1

like chủ thớt!!! e đây cũng htc desire hd :))
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

đẹp quá :D
  6. Mintpc

Mintpc Mới đăng kí

HTC chụp đẹp mà cũng nhanh mà, có điều thiếu sáng hơi bị kém thôi
  7. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Coi thử HTC có chế độ cận cảnh không.Mình đoán là thế chứ k chắc :D
  8. kieuquangvinh

kieuquangvinh Thành viên cấp 1

Đẹp qúa :x
    Tấm gần cuối gần nhà mình >:D<
  9. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

có gì hót :O
  10. Xperia_Gaga

Xperia_Gaga Thành viên cấp 2

nếu mình không nhầm thì bác này chả bh công nhận cái hay cái đẹp của ảnh chụp từ điện thoại :))
  11. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

:)) thế thì bạn nhầm rồi, ảnh nào đẹp thì mình khen, như ảnh của amateur một số ảnh khá đẹp khi bạn ý biết cách setup mod cam. Hay ảnh macro mới đây của một bạn. Mình chỉ tranh luận vụ chụp giọt nước vì ko nghĩ là chụp được chứ cái giọt nước đó chụp ra cũng ko có đẹp. Còn giờ forum có phong trào cứ chụp điện thoại là show mà chẳng cần tự biết là nó có gì đặc biệt, có gì hot ko. Mà mình nói rồi, ảnh của amateur mình chẳng việc gì phải gato cả :))
  12. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Ảnh này màu sắc và độ nét rất đẹp
    Chorio thích bài viết này
  13. Chorio

Chorio Thành viên cấp 1

Bạn này có vẻ khó tính nhỉ ? :)
    Chụp bằng gì ko cần biết, share lên cho vui, cho có không khí, nói cách khác là cho có cái để giao lưu... Chụp điện thoại thì nó chỉ thế, chẳng có gì đặc biệt cả, nhưng thích share, nếu mọi ng ko thích thì cũng ko cần phải xem hoặc bình luận gì.
    Amateur thì mới share thế này, chứ pro họ đâu bao giờ chụp vớ vẩn bằng điện thoại mà upload rồi post lên làm gì.

Cứ nghĩ đơn giản giống như ai đó post 1 bài nhạc rất bình thường vậy thôi :)
    Xperia_Gaga thích bài viết này
  14. Chorio

Chorio Thành viên cấp 1

Lâu lâu vô đây mới gặp đồng hương nhỉ :)
  15. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Điện thoại thì điện thoại, nhưng trước khi post bài, người ta cũng đã chọn lọc kỹ lưỡng, cố gắng chụp ảnh tham gia diễn đàn.Bình thường vẫn vậy, chỉ có khác là lần này việc up hình có liên quan tới điện thoại mà thôi.Điều đó đáng được hoan nghênh chứ không đáng chịu mỉa mai :-s
    Chorio thích bài viết này
  16. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

amateur là nick của một bạn chụp ảnh bằng đt khá đẹp, chứ ko phải là nghĩa là nghiệp dư :-scòn bạn share lên diễn đàn mà chỉ muốn khen còn ai ko thấy đẹp ko thích thì đừng bình luận thì nhớ ghi chú khi post bài để mọi người còn biết.
    mình chẳng mỉa mai làm gì, chỉ thấy nó thành phong trào hơi buồn cười.
  17. exittbum

exittbum Thành viên cấp 2

bức 3 phê khủng khíp @@
  18. Đỗ Đức Trí

Đỗ Đức Trí Mới đăng kí

Chủ thớt cho hỏi ngoài lề tí, con desire hd giờ mua mới khoảng nhiu dậy?
  19. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

"chụp bằng gì không cần biết" hic. thế thì các bạn cứ nhấn mạnh những bức ảnh chụp bằng điện thoại để làm gì? chẳng phải là để với một lí do đánh vào tâm lí người xem ảnh: ờ. những bức ảnh này chụp bằng điện thoại mà. điện thoại thì thế này là được rồi..bla bla.. chẳng phải ý các bạn là muốn người ta công nhận "tài năng" chụp ảnh của mình à.
    rõ ràng những bức ảnh trên không có gì đặc biệt, thì người ta nói không có gì đặc biệt, chả lẽ cứ vì chụp bằng điện thoại mà mọi người phải công nhận nó đẹp à. Nếu bạn nghĩ điện thoại KHÔNG CHỤP RA ĐƯỢC NHỮNG BỨC ẢNH ĐẸP thì tốt nhất bạn đừng chụp, hoặc chụp rồi thì đừng up lên đây. Không phải t khinh thường điện thoại (vì tớ còn chẳng có), nhưng mà giờ 4r có phong trào share ảnh điện thoại chán lắm. topic nào cũng na ná như nhau (có vài topic rất đẹp và sáng tạo), thành ra cái box này không "chất lượng" như trước nữa. Các bạn muốn up ảnh để được góp ý, để học hỏi, để được khoe thành quả của mình là tốt, nhưng cứ theo phong trào vô bổ như thế này thì.. thành ra chả được gì.
    riêng cá nhân t rất ghét cái kiểu các bạn post hình rồi cố tình kèm theo chữ kiểu như "chụp bằng điện thoại", "chụp bằng máy cùi bắp", bla bla.. nói vậy để làm quái gì cơ chứ..chán. đừng hạ thấp những thứ mình có trong tay như thế chứ, chả có ý nghĩa gì khi những bức ảnh của bạn, gỡ những chữ đó xuống, NÓ CHẲNG LÀ GÌ CẢ...

p/s: có lẽ nên có một topic để các bạn post ảnh điện thoại giao lưu ...
    hth02x1 thích bài viết này
  20. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Ảnh đẹp đó.khác với mấy htc loại rẻ.nhưng mình thấy đa số ảnh của htc chụp khi zoom lên bị vỡ hết ảnh.không đc sắc nét như của nokia hay sony.Hôm nào có dịp mình show ảnh của lumia 900 chụp cho mọi nguời xem.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn