Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[SHARE] Vigneta Typeface

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi Havingfun2500, 29/12/14.

Lượt xem: 5,244

1. Havingfun2500 Thành viên cấp 2

...
    tóc đen, rockmanX7, Black cat 199220 người khác thích bài viết này.
  2. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Chậc, thương tác giả quá, mới ra có mấy ngày, vừa thấy ổng giới thiệu trên Instagram chưa đc tuần.
    Jos Skeleton, nguyenvantai, sküll1 người khác thích bài viết này.
  3. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

N.P em thấy cái này mấy ngày rồi nhưng giờ mới down, công nhận thương thiệt T.T nhưng cái số không có tiền phải dùng chùa biết sao giờ T.T
  4. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Bớt public là cách tốt nhất để tôn trọng tác giả. Biết là có nhưng không share, để họ thu đc lợi nhuận đã, làm cái font mấy tháng trời chứ ko phải bữa nay vẽ mai lên vector mốt bỏ phần mềm xuất là ra đâu. Dùng chùa mới nên càng nghĩ cho họ một chút.
    Jos Skeleton, nguyenvantaisküll thích bài viết này.
  5. Havingfun2500

N.P lần sau em sẽ xem kĩ ngày tháng trước khi share T.T
    P/s: không biết trễn diễn đàn mình có nhiều người hay mua font bản quyền không T.T
  6. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Havingfun2500 bác nhiệt tình quá không biết bác có theo đuổi vụ khoá link cho khách vãng lai đến cùng với bọn em không nhở?
  7. N.P

N.P Thành viên cấp 4

#5: Chỉ có công ty doanh nghiệp họ mới để ý đến việc đó do thường nhu cầu sử dụng của họ đa số là commercial và họ có dính tới pháp luật. Còn bình thường thì cứ ngóc mồm chờ free thôi, chục ngàn tiền việt hóa còn chưa chịu trả nữa đừng nói là font gốc tiền $.
  8. Havingfun2500

Hảo Hảo : cái đấy bạn hỏi anh Phạm Hữu Dư trước đã, nếu nhiều người đồng ý thì mình cũng bớt share T.T
  9. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

down cái rùi tính :3 :3

thơm thớt 1cái nàooooo :* moaaaa moaaaaaaaa!
    hatay1712 thích bài viết này
  10. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

N.P :3 :3 thôi mà...............
  11. Havingfun2500

noname_0 : *đưa thớt cho bạn hôn* =)) :v :v
  12. Lucy de Leviathan

Lucy de Leviathan Mới đăng kí

Thanks Thread đã share.
    Mà các bạn cũng đừng câu nệ quá, chúng ta làm gì có tiền $ để mua font bản quyền.
    nừngền $ền
  13. KuHit

KuHit Thành viên cấp 1

thớt ăn gì e cúng :D
  14. lhlongnt

lhlongnt Mới đăng kí

khi nào có tiền tôi sẽ mua font của tác giả. Cho dùng free cũng là một cách quảng cáo đến những người có khả năng mua. Xin đừng nâng cao quan điểm :)
  15. Thiệt Trần

Thiệt Trần Thành viên cấp 2

làm rồi mới biết cái khổ của tác giả, cũng xót khi cứ tải free lắm chứ bộ :)) cơ mà font đẹp k tải uổng lắm :)) khi nào có tiền thì ủng hộ người ta :D thanks for sharing!
  16. sküll

sküll Thành viên cấp 2

chả ai cấm các bạn share cả, nhưng cũng nên thương tác giả, ít nhất là cái công họ đã bỏ ra. Nhiều bạn có thể chưa biết: để tạo ra MỘT font chữ (chưa nói cả family) để chúng ta xài chùa và share free thế này, tác giả đã phải ăn nằm với phác thảo và máy tính cả tháng, thậm chí cả năm. Để họ kiếm lại chút ít rồi hãy public share cũng được mà :)
    Jos Skeleton thích bài viết này
  17. N.P

N.P Thành viên cấp 4

sküll khổ thân ông Tài bữa vẽ đc đủ bảng chữ cái rồi im luôn :v :v ko biết bao giờ mới thành cái font :))
  18. nguyenvantai

nguyenvantai Thành viên cấp 2

tưởng dễ nhai hả bà nội kia >.<

à mà nhân tiện thấy thương tác giả vl
  19. N.P

N.P Thành viên cấp 4

nguyenvantai dễ nhai thì tui nói làm gì :)) Nói chứ ông tác giả mới post giới thiệu về cái font lên Instagram mấy ngày sau đã có leech ổng mà biết chắc shock lắm :v :v
  20. Tía Tô

Tía Tô Mới đăng kí

Cám ơn bạn đã share, nhưng giống như mấy bạn trên ấy, mình thấy share sớm vầy chắc làm tác giả đau lòng lắm. Lần sau bạn đợi khoảng 1 tháng hoặc hơn rồi hẵng share nhé, vui cả nhà luôn. Font đẹp quá, thank bạn nhiều ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn