Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] VSCO 06 - bộ HOT preset mới nhất từ VSCO Film..

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi thanglv, 5/11/14.

Lượt xem: 33,080

1. Steamer

Steamer Thành viên cấp 1

2. Linh Giang

Linh Giang Thành viên cấp 2

3. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 9/11/14
    noname_0, Linh GiangNguyenvu.art thích bài viết này.
  4. Trần Bảo An

Trần Bảo An Thành viên cấp 1

file ACR là sao vậy bác?
    Là newbie nên chưa hiểu biết rộng :))
  5. khanhori99

khanhori99 Mới đăng kí

6. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

7. thangnc

thangnc Mới đăng kí

Em thấy nhiều diễn đàn share toàn chỉ lấy preset nên đã kéo torrent về đủ 1 bộ VSCO từ 1~6, đủ tất tật tuốt tuột cho cả LR và ACR luôn. File nén 7z nên dung lượng cực nhỏ, phải giải nén bằng winrar hoặc 7z đấy ạ: up.4share.vn/d/2a191c1c13191e1c
    noname_0thanglv thích bài viết này.
  8. Cụ già

Cụ già Mới đăng kí

9. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Cụ già - file đó trong link down ở trên luôn rồi bạn nhé..
    Cụ già thích bài viết này
  10. Lexterie

Lexterie Thành viên cấp 1

Hỏi hơi ngu 1 tí nhưng máy nào thì xài presets cho máy đó à hay ntn nhỉ? :v Vd như Canon thì xài presets của Canon, Leica thì xài presets của Leica ah các bác? Tại thấy các presets na ná nhau.
  11. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Lexterie - ừ bạn dùng máy nào thì xài preset của hãng đó thôi.. mỗi một hãng chúng nó dùng một profile khác nhau.
    Lexterie thích bài viết này
  12. loveit_vn

loveit_vn Thành viên cấp 1

Làm ơn hướng dẫn mình cách sử dụng các file CameraProfiles - Curves trong thư mục Lr với
    thanks
    adobered thích bài viết này
  13. Hoang Nguyen 38

Hoang Nguyen 38 Mới đăng kí

đẹp quá. c.ơn :D

Ủng hộ diễn đàn