Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Shared Addon Đóng Dấu Hình Ảnh Xenforo giống Vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Addon Xenforo' được đăng bởi chiasemoi.net, 4/11/15.

Lượt xem: 7,333

1. chiasemoi.net Mới đăng kí

Lần đầu post bài chia sẻ có gì sai sót mong ban quản lý bỏ qua cho mình , cám ơn...
    Đây là addon rất hay và tiện lợi cho các bạn tạo ra những hình ảnh bản quyền website của mình, có tác dụng vùa quảng cáo PR web vừa tạo bản quyền khi mà người khác copy bài viết thì họ sẽ copy hình ảnh bản quyền bài viết của web mình về web họ mà họ không cần ghi nguồn cũng được.
    Hôm nay mình sẽ hướng dẫn cho các bạn cách làm đóng dấu hình ảnh cho xenforo như sau: + Cách làm: - Tải file đính kèm về giải nén upload file bên trong upload lên thư mục gốc - Tải file có đuôi .xml trong file đã giải nén lên website như những addon khácVào ACP => Home => Options => WaterMark Options tại đây các bạn cài đặt thông số theo ý thích sau đó tạo 1 hình ảnh (con dấu) đặt tên condau.png và upload đè lên file có sẵn theo đường dẫn sau trong hosting /link root/styles/HDJuegos/watermark/watermark.pngCác bạn đã hoàn tất các bước bây giờ hãy quay ra trang chủ để tải file đính kèm lên và xem kết quả nhé.

Các bạn xem video hướng dẫn chi tiết tạo con dấu và cách cài addon...

FILE DOWNLOAD ADDON Đính kèm...
    [LOCK]http://www.fshare.vn/file/5TFGPXBI9IJV[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/15
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Share link download public đi bạn, ko fix sớm mình sẽ giải quyết topic này đấy!
  3. chiasemoi.net

chiasemoi.net Mới đăng kí

mình ít online nên không để ý mong bạn thông cảm mình đã edit...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn