Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Short film] I'm gay.... So what ! - Phim ngắn đầu tay của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi khangvn1993, 29/4/13.

Lượt xem: 2,879

1. khangvn1993 Mới đăng kí

phim ngắn em làm bài tập tại fpt arena. Mời các bác ném gạch :D:D

...
    b0yHN_96Hồng Sơn thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

I'M GAY ;;)
    Hải Trang thích bài viết này
  3. LaHu

LaHu Thành viên cấp 2

;;) diên viên dễ thương.....
  4. mục tâm

mục tâm Thành viên cấp 1

bộ phim không nhất thiết phải khác với sự thật :))
  5. KenPi

KenPi Mới đăng kí

đi ngủ mờ mặc quần cia à....:))...ngủ dậy mặc quần đen vác cặp đi học...đến trường đá thành xanh
    nhtra thích bài viết này
  6. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

1.t nhìn đồng phục cứ tg PĐP.rường này cũng đẹp:D
    2.sao có 1 bạn cứ mặc áo khoác thế, trong khi hội còn lại còn mặc áo cộc tay.
    3.tên mấy bạn này k phải Tiếng Việt, dàn diễn viên Việt kiều hết hả c?hay đấy là "bút danh hay cái-gì-đó-tg-tự".
    4.t thì thật lòng nhé, thấy diễn k quá xuất xắc, bù lại có ngoại hình cực ổn.
    :D
  7. khangvn1993

khangvn1993 Mới đăng kí

1 bạn dùng nghệ danh để hoạt động trên mạng còn 1 bạn ở nước ngoài từ nhỏ nên đó là tên nước ngoài của bạn í. vậy mà cũng phải hỏi "bút danh hay cái-gì-đó-tg-tự" sao?
  8. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

JunNamDuong thích bài viết này
  9. ZiYo

ZiYo Thành viên cấp 2

THPT yên hòa ..
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nội dung khá hay :D nhưng mà lời thoại nghe kiểu văn chương quá ((= ko sát với thực tế với cả diễn biến hơi nhanh thì phải
  11. khangvn1993

khangvn1993 Mới đăng kí

mình có 1 thằng bạn hồi cấp 3 làm đầu gấu đánh nhau suốt ngày. Đến khi vào đại học rồi mới biết nó là gay
  12. kevin198788

kevin198788 Thành viên cấp 2

:like: mình thích kịch bản và diễn viên ...trước khi quay bạn nên học cách chỉnh picuture style đi nhé ...giảm sharpen vs contrast xuống để lấy chi tiết vùng tối ..sau đó về nhà rồi nâng sau

Ủng hộ diễn đàn