Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Shot + Blend] Rừng vắng, cầu sắt và em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi luisleo29, 11/9/13.

Lượt xem: 4,826

1. Styl3Pr0

Styl3Pr0 Thành viên cấp 2

hị hị fai nói là đẹp quá bác ạ
  2. male92

male92 Mới đăng kí

Cầu ghềnh ở Biên Hòa à :D
  3. Xuân Quỳnh

Xuân Quỳnh Thành viên cấp 1

Tut bác ơi... :x :x
  4. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Dnay` bác này thiên về màu buồn rùi nhỉ.
    :D
  5. vkhoalk

vkhoalk Thành viên cấp 2

kéo màu nịnh da quá nhìu, vài tấm bị viềng tím chưa khử
  6. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

vkhoalk tấm nào vậy bác :">
  7. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

vkhoalk mình ko thích cm của bạn, nói rỏ ra là tấm nào. và cách thể hiệ làm sao, dừng nói chung chung như vậy, bình luận góp ý kiến chứ ko phải vào chê rồi đi
  8. heo toc

heo toc Mới đăng kí

không biết bác vô tình hay cố ý mà em thấy mắt của mod trong tấm 5 có màu xanh lá cây còn tấm 7 có màu đỏ đỏ (làm em hơi sợ vì có cảm giác giống X-men) ... Ngoài ra thì em thích tấm thứ 1 cực ... hóng tut của bác :)
  9. thanhiep01

heo toc thích bài viết này
  10. vkhoalk

vkhoalk Thành viên cấp 2

thanhiep01 mình nói thế thì bác chủ phải kiểm tra lại chứ, hình của bác ấy mà. bị viền tím là bức 2 và bức 6. Còn màu da thì tấm nào cũng bị, bạn kéo màu quá làm ám màu vào mọi thứ xung quanh như lá cây, mặt nc, thanh sắt cây cầu
  11. thanhiep01

vkhoalk nói chung thì vào cm thì nói rỏ ra vấn đề, chứ cmt cua ban nói chung chung thi ai có thể tir61n bô hơn nào và bạn có thể nói rở hơn về viền tím ko.
  12. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

XẤU............... bỏ đi chụp bộ khác =))
    yêu mod thôi !
  13. thanhiep01

Tâm Hà sau này em chỉ chụp dc mod chứ ko làm Stu dc đâu
  14. thanhiep01

anh chac chắn là như vậy
  15. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

16. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Bác thanhiep01 làm gì mà nóng tính thế? :)) người ta cm mang tính xây dựng rồi mà bác còn bắt bẻ thế :))
  17. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

thanhiep01 từ từ bác, đừng nóng tính chứ, bác ở BH luôn àh, hôm nào cà phê 8-|
  18. thanhiep01

luisleo29 jynftu ac.. nóng gì mà nóng. Tâm Hà chì chụp gái đẹp thồi trong stu toàn là gái xau ko à
  19. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

ăn cái giống gì mà blend màu đẹp thế bác :-/
  20. ViệtADM

ViệtADM Thành viên cấp 2

Màu đẹp quá, đúng là cao thủ có khác!

Ủng hộ diễn đàn