Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Show 1 số tác phẩm vừa làm dạo gần đây ! ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi zachichi, 10/3/13.

Lượt xem: 4,085

1. zachichi Thành viên cấp 2

Thực là cũng muốn làm nhiều cho nhanh lên tay dưng mà tiền thì vẫn phải kiếm và việc làm kiếm tiền thì không liên quan nhiều lắm đến những thể loại này cho nên cũng ít thời gian để mày mò....cũng tích góp thời gian vừa rồi đc mấy cái show lên cho các đồng chí gọi là có quán bán buôn bán lẻ gạch đá :"> !...

Đây là lần đầu tiền vẽ = chuột đới !...[​IMG]

pic này là lần 2

Liệu đồng chí nào còn nhớ " Em bé quàng khăn xanh " không >:)

chữa cháy 8-}

ghép hình đây !

hoàn thành...cũng hòm hòm thôi , chưa đc chuẩn lắm !

pic cuối

chỉ ưng cái màu...còn ghép chắc chưa ok lắm...có lẽ do khâu chọn stock !

Thôi hết rồi ....mong các đồng chí góp tí gạch cho từng phát để nhà mènh ngày 1 vững chắc , quán mềnh ngày 1 đông khách mua gạch <:-P

...
  2. Ry oh

Ry oh Thành viên cấp 1

[​IMG]em quàng khăn xanh thì nhớ chứ khăn đỏ thì ko bác àh
    zachichi thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thím này cao tay và mắt thẫm mỹ rất tốt :like:
  4. zachichi

zachichi Thành viên cấp 2

Thông cảm vì ko post stock cái ảnh quàng khăn xanh tại lần trước post lên em í ko thích , nên tôn trọng chỉ post ảnh làm , ai nhìn cái trước chắc cũng biết :D
    thì cũng làm gì có em nào khăn đỏ ở đây hả bác =))
  5. zachichi

=(( thím cứ tâng em lên thế là em tự cao tự đại đới ko làm được nữa đâu ! thế ko có nhận xét gì à :-<
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Kết nhất pic chữa cháy của thím , còn pic cuối chẳng lẽ thím ko nhận ra khuôn mặt của mod có độ contrast quá thấp so với phông nền sao :D
  7. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Nhận xét: Hôm nay ko có nhận xét, mời bạn onlline thường trực để xem thông báo nhận xét hôm nay ko có nhận xét :|
    Ku Sangzachichi thích bài viết này.
  8. zachichi

thực ra là có ....dưng mà khi giật contrast xuống thì mặt tối sầm...sợ ko nhìn rõ mặt mũi nên là...okok!..
    thầy thông cảm em cũng làm suốt mà , ngày làm tối ko rượu thì ngủ ...thi thoảng ...abc zxy :">....nên là...
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  9. Fly Nguyễn

Thầy á.... nghe giống thầy bói voãi 8-}
    Nói thật với bạn 1 điều này bạn đừng buồn, album của bạn nhiều tấm làm tốt nhưng tôi ko thích
    ... trừ cái này

10. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

thích bức kế cuối quá !!! stock đi bác :D
  11. zachichi

:)) đúng chất 18+ , có gì đâu mà buồn !...mỗi người 1 mắt nhìn khác nhau ....có sao đâu...mềnh cũng chỉ hòm hòm chứ chưa đạt được thành quả mà ai cũng thích nên còn phải cố gắng nhều :">
    sr bạn nhé mình cũng chỉ down ảnh đó từ face thôi chứ ko có stock cỡ lớn =((
  12. Fly Nguyễn

Ý mình là đang xem album của bạn, tự nhiên thấy tấm chân dài 1 đẹp quá, quay lại mấy tấm kia thấy xấu hoắc luôn =))
  13. zachichi

có thích chân rài hơm ;;) .....đợi vài bữa nữa rồi việc rồi show cho 1 cơ số để ngắm nhớ =))
  14. Fly Nguyễn

Chân dài mà phải đẹp :3 :3
  15. zachichi

nhận :like: ....dưng mà lại ngại mắt mỗi người đẹp 1 kiểu...thôi cứ hòm hòm chân dài nhá =))
  16. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Đúng là 18+ :-ss
    Nhìn mà chân dài ra thì nhớ ới em 1 câu để em vô ngắm ;))
  17. Fly Nguyễn

Ngoài ngắm chân dài ra anh còn ngắm em nữa cơ =))
    phuonganh011192 thích bài viết này
  18. phuonganh011192

Vinh hạnh thế ạ, mỗi tội chân em ngắn, có gì anh chịu khó ngắm chân ở đây rồi nhìn mặt em chắc là đc =))
  19. Fly Nguyễn

Mặt em xinh mà, anh thích người đầy đặn :))
    phuonganh011192 thích bài viết này
  20. phuonganh011192

Sao anh bảo 1 phút nữa cài win cơ mà ;;), mặt em xinh thì em biết rồi :"> =))

Ủng hộ diễn đàn