Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Show] ảnh chạy FB

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi longpnn3046, 12/1/16.

Lượt xem: 4,754

1. longpnn3046

longpnn3046 Thành viên cấp 1

Bên mình chạy quảng cáo mất phí từ đầu tháng đến bgio vẫn chạy bạn ạ. Bên mình chạy theo bộ gồm 1 ảnh chính và 5 ảnh phụ. Ảnh chính là như trên còn ảnh phụ thì chỉ có hình thôi. Fb sẽ tính tổng 6 ảnh có vượt quá 20% chứ không tính riêng từng ảnh. Mình là người thiết kế sếp bảo cứ làm thoải mái thì mình làm, mình đăng bài lên để hỏi thiết kế đc hay ko chứ ko hỏi chạy fb đc hay ko.
    SCE TeamK.Trang thích bài viết này.
  2. longpnn3046

Còn làm theo 20% thì xưa mình làm rất nhiêu rồi, đen cái là logo của cty mình toàn là chữ mà không có logo ko đc và do yêu cầu của sếp nên mình làm thế này
    K.Trang thích bài viết này
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

longpnn3046 Sếp bạn hiểu và cũng được đấy chứ. Còn bên mình thì phải tối ưu hiệu quả ngay từ đầu, người ta bỏ tiền mà nên đâu phải thích gì cũng làm được, nhiều khi banner cũng phải duyệt từ dưới lên đến sếp tổng.
    longpnn3046 thích bài viết này
  4. longpnn3046

đấy là cách đăng bài ở bên mình và vẫn chạy bình thường nhé
    gianta, K.TrangSCE Team thích bài viết này.
  5. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

K.Trang nó không hẳn là hên xui đâu bạn, mình cố gắng làm cho nó trở thành 1 phần của bức ảnh, mình làm chưa bị báo vượt text lần nào cả trong 1 tháng đó (có thể may mắn), còn về phần lớp mờ thì còn tùy, dù sao thì việc kiểm duyệt cũng là tự động nên cũng có dủi do.

Ủng hộ diễn đàn