Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Show] Bộ màu chì nước Raffine mình mới mua

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi xuanhung, 11/6/13.

Lượt xem: 63,211

1. Miào Sêu Nhơn

Miào Sêu Nhơn Mới đăng kí

Cái này dùng vẽ phong cảnh thì thế nào nhỉ, có giống khi dùng màu nước k?
  2. LUU FACE

LUU FACE Mới đăng kí

tưởng tô như chì ai dè................nhưng mà mình vẫn thích lắm ! Muốn có quá àh ~ <3 <3:-bd:like:
  3. Chanh siu nhơn

Chanh siu nhơn Mới đăng kí

Có ai ở Hải Phòng biết chỗ mua bộ màu chì nước này ở đâu không ạ? :(
    Mình mù đường với cả chưa dùng bao h nên chưa biết chỗ mua với chất lượng ra sao :(
  4. goal

goal Thành viên cấp 3

bong bong mua he: Chị qua đh Hồng Bàng hỏi coi ntn, gần đó có hẻm chuyên bán dụng cụ mỹ thuật
    bong bong mua he thích bài viết này
  5. Kieu Nga

Kieu Nga Mới đăng kí

nói cho bạn biết là bạn đã bị chặt chém khá nhiều, mình mua chỉ có 180 ak ^^
  6. Haru Kaori

Haru Kaori Mới đăng kí

cho mik hỏi sao bn mua rẻ quá vậy, mik mún mua wa mạng mà giá từ cỡ 500K trở lên ko à :((, có ai chỉ cho mik biết phải làm sao để mua rẻ hơn đây
  7. Chanh siu nhơn

Chanh siu nhơn Mới đăng kí

Mình đã mua được 1 bộ nhỏ 12 chiếc và giá của nó là 85K -_-
  8. Anh Tuấn ART

Anh Tuấn ART Mới đăng kí

ô hô hô bạn ơi màu này chấm vào nước tô hay bạn tô song lấy bút lông quét nước thế ^^!
  9. huongds

huongds Banned

Mua ở đâu vậy bạn
  10. CúnNkỏ

CúnNkỏ Mới đăng kí

Hi, mình có 1 hộp chì nước raffine 36 màu, vì 1 số lí do nên mình k sử dụng nữa, mình mới thử 1 số màu nên còn mới khoảng 95% , b nào có nhu cầu cần dùng mình để lại với giá rẻ nhé, sdt mình: 01227772617, mình ở Hà Nội. Thanks cb
  11. HòaĐP

HòaĐP Mới đăng kí

Ở đâu bán bộ này vậy! :D
  12. jerrymeoo

jerrymeoo Banned

HòaĐP : Trên đây có bán này bạn
    Code:
    bookbuy.vn/van-phong-pham/33382/hop-but-chi-mau-raffine-marco.html
    . Đặt hàng rồi họ giao hàng tận nơi luôn, khá là tiện
  13. Heo ú ù

Heo ú ù Mới đăng kí

Mều bạn ơi bạn có nhớ địa chỉ nhà số mấy ngõ đại an k bạn
  14. Mều

Mều Thành viên cấp 2

Heo ú ù đi từ ngõ đại an vào hàng đầu tiên bên tay trái ấy bạn
  15. Sammy Victoria

Sammy Victoria Mới đăng kí

Em ở Cần thơ mà bộ này chỉ có 195k thôi. Nhà sách mới về gần đây nên em hốt liền. Tô Max đẹp ý :):)):):))

Ủng hộ diễn đàn