Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Show] Xóa người trong ảnh !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Vic, 13/5/13.

Lượt xem: 12,837

1. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

trog pic #1 làm gì có ai đứng phía sau vs dáng như thế? =)) pác xóa mấy ng kia, xong ghép ng đó vào và ..xóa thêm lần nữa cho nó đủ phức tạp àk? =))
    Crz thích bài viết này
  2. Vic

Vic Thành viên cấp 1

zupylove : em làm cái ảnh After từ cái ảnh before với ảnh kia phía dưới đấy. Bác đặt kèo đi em làm rồi quay lại clip cho bác :))
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  3. zupylove

chọc pác tý thôi... chứ ko có ý gì đâu.. pýt pác lm đc như thế kũng pải mất tg lắm chứ có pải nhẹ nhàng gì âu..:)
  4. hieucuibapvn

hieucuibapvn Thành viên cấp 2

Bạn chỉ xóa cái thằng dựa tường, cái thằng đứng chụp hình và ngồi ở pic 3. rồi xong ghép 3 píc lại. hihi không phải mình dìm hàng đâu nhưng mà cũng bình thường thôi. Nếu từ pic1 bạn xóa ra pic2 mà hok cần pic 3 ghép vô thì mình mới nể :))
  5. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Lúc đầu nhìn pic 1 choáng.
    Thấy comment mới, nhảy vô thấy cái footage pic 2 khắm quá mạng bác sĩ. XD
  6. traigia

traigia Thành viên cấp 2

Thì thấy đưa cái thứ 2 lên thấy chạy đâu mấy người, mà chụp ở chế độ liên tiếp thì phải đc 4 cái ấy nhỉ?!... đến cái thứ 4 có khi ko cần phải xóa ấy =))
    wellwellwell thích bài viết này
  7. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

Vậy thì là gian lận rồi Cái đó ko phải xóa mà là ghép rồi xóa chút đỉnh thôi. Chính xác là như thế này pic 1 + 2 = 3

phucphamh, hactyhonwellwellwell thích bài viết này.
  8. Vic

Vic Thành viên cấp 1

Crz traigia zupylove : thì coi như em xóa thằng áo xanh đang ngồi, thằng áo trắng dựa tường với thằng chụp ảnh đi :))
  9. overrage

overrage Thành viên cấp 2

đơn giản là có 2 ảnh chụp cùng một góc thôi
    vòng tròn màu xanh cho thấy chiếc xe hơi vẫn nằm ở vị trí đó
    3 vòng màu đỏ chứng minh ảnh chụp sau có những sự vật đã thay đổi, nếu bạn chỉnh sửa ảnh bình thường từ 1 tấm sẽ không quỡn làm đến những vùng ngoài của vùng cần xóa
    Tưởng bạn làm từ 1 ảnh thì mới siêu chứ 2 ảnh thì cũng bình thường

trucit92 thích bài viết này
  10. zupylove

e chém pên trang 1 rồi.... jờ các pác chém lại... chỉ kần 2 pic thôi. 1 píc gốc và 1 píc BG ko có ng là ok..
  11. Than tổ ong

Than tổ ong Banned

bạn xóa nốt tà áo đi,nói thì làm đi bạn:)
  12. Vic

Vic Thành viên cấp 1

Vậy thì như này nhé :)
    Còn Pic kia chỉ để lấy mặt cười cô gái ok ?

13. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mồm thì giả vờ bảo là mới tập , đọc cmt xong thấy tự cao thấy ớn , sax ... giả tạo vãi !
    VentViệt Bá Vương thích bài viết này.
  14. zupylove

15. centergraphic

centergraphic Banned

:)) thường thôi
  16. Vic

Vic Thành viên cấp 1

Than tổ ong thích bài viết này
  17. Vic

Vic Thành viên cấp 1

Mời các bro xem lại # 1 ^^
  18. Crz

Crz Thành viên cấp 3

LOL.
    Nếu thớt xây được nhà lầu 18 tầng mà không hiểu tại sao thì xem lại #8 nhé ! XD
  19. Vic

Vic Thành viên cấp 1

Thiên Ma : Tôi cũng tưởng đây là cộng đồng để học hỏi nên mới tham gia diễn đàn gọi là tập tành.
    Còn kia là thành quả tôi làm ra mà mọi người ko góp ý cái tốt cái ko tốt. Chỉ xăm xăm chực để xỉ vả vậy. Người ta chỉ lỗi để xỉ vả còn đỡ hơn cậu. Nick tím :-s
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  20. Vic

Vic Thành viên cấp 1

just 4 fun
    i dont care thinking of you

Ủng hộ diễn đàn