Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Showcase] Những mẫu business card mới hiện đại và trẻ trung

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ nhận diện thương hiệu ấn tượng' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 23/7/13.

Lượt xem: 12,078

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Các bạn đã có Business card riêng cho mình chưa nhỉ? Nếu chưa, thì đây sẽ là cơ hội tốt giúp các bạn tìm hiểu thêm về những mẫu card ấn tượng để bạn có cảm hứng thiết kế ra mẫu card riêng cho mình. Còn nếu có rồi, thì hãy xem những mẫu thiết kế mới này nhé, biết đâu các bạn sẽ có ý tưởng để redesign lại mẫu card cũ.

Các bạn có thể click vào ảnh để xem chi tiết về từng business card mà bạn quan tâm :)

Tri Nguyen

Pilates Foil Stamped Business Card

Hybrid Business Card

Edelsteinbörse

Photographer Business Card

Michal Koczkodon Business Card

Viola

Sleep In Hostel Business Card

PBNJ Mobile Business Cards

Red Optimal

Metallic Paper Business Card

Led Strip Business Card

Clapperboard Design

Leaddog

Whirled

Theo Designbeep - YeuThietKe.vn

...
    Hà Bơ, ngocthu, Chụp Choẹt6 người khác thích bài viết này.
  2. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

Bác ko đăng bài này sớm, E lại vừa in card thứ 2 tuần trước mất rồi, ko đc ưng ý!
  3. TungfLee

TungfLee Thành viên cấp 2

chất liệu giấy đẹp phết mình toàn đặt in phun 60k hộp keke
  4. deaconchen88

deaconchen88 Mới đăng kí

mấy mẫu này nhìn đẹp mà toàn đại gia k àh…nội bo góc là giá đã đội lên gấp 3 lần so với bình thường, chưa kể dập bỏ ruột (cardvisit lủng lỗ), cán thêm ánh kim ánh bạc còn giá khủng hơn...
  5. CoffeeLove

CoffeeLove Thành viên cấp 2

Đẹp thì có đẹp đó nhưng thực tế đi in thì giá trên trời ko thích hợp để in ấn đâu :(
    Opset số lượng tối thiểu 1 lần in là 10 hộp
    Bo góc thì 90k 1 hộp
    Ép kim Ép lún thì 180k đến 280k 1 hộp tùy loại giấy
    Khuôn bế hoặc card gấp thì tính riêng tiền khuông ố ố la la sao mà chóng mặt quá ta
  6. liemtd

liemtd Mới đăng kí

em cũng đang đinh làm 1 cái mà chưa biết có mẫu nào, mấy mẫu của bác đẹp k biết in trên giấy bt còn đẹp nữa k,

Ủng hộ diễn đàn