Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Showroom] Key :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Keyby, 18/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,397

1. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Có cái Topic :3
    :3 , cãi nhau :3 , thôi đi ra :3
    Khá là nhiều :3
    - Ngó qua các cmt :3 , thấy bạn toàn :3 , dự là cmt tiếp của bạn vẫn có :3
    mình thì bị nhiễm :3 nên mình thấy bạn :3 nên mình bắt chước :3
    Tối rồi :3 tắt máy đi ngũ đi cháu :3
  2. Keyby

Keyby Thành viên cấp 1

à vâng, cháu đi :3
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Con nhỏ này bị móp não , mấy bác có nói thế nào nó cũng chẳng tiếp thu được đâu !
  4. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Topic này hình như đã đi lạc hướng rồi thì phải. Mọi người góp ý chỉ muốn để bạn có 1 nơi trưng bày tác phẩm của mình tốt hơn, dễ dàng cho mọi người nhận xét, đánh giá. Tuy nhiên những suy nghĩa của bạn có phần hơi tiêu cực rồi :)
    Nhận xét về những Pic bạn blend (chắc vậy, vì mình cũng không rõ chỉ blend hay còn edit gì khác).
    + Bạn có 1 style blend khá độc đáo, tuy nhiên cá nhân mình không thích kiểu blend này :)
    + Cách bạn blend màu phải nói là đang "phá" stock :). Những pic Anime dạng này được lên màu và xử lý rất đẹp, nhưng bạn đã làm mất đi chất riêng vốn có của nó. Các mảng màu bệt, mất chi tiết hình, không có gì đặc biệt. Nếu như không nhờ những nét vẽ, mình sẽ nói đây là những pic Xấu :).
    + Tuy nhiên, #1 và #5 khá tốt. Nhưng vì không có stock để so sánh nên không biết bạn đã thay đổi những gì.
    Vài ý kiến cá nhân.
    hanh_demon thích bài viết này
  5. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Mình là mình thích cái cách ăn nói hết sức lịch sự và tao nhã của bạn rồi nhé...... "móp não" bạn cho mình mượn từ nay nhé....để mình đi chửi mấy đứa có phong cách.......bạn
  6. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Nhận xét chút về bạn gái làm mấy tấm ảnh....Phong cách đậm chất VNS.....bản thân mình thích phong cách này ...mems VNS và KST thường có phong cách kiểu này....Chỉ là màu có chút hơi đậm ở mấy bức thôi.... Ảnh nhỏ thành ra khó nhận xét... :D
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Profile là fake rồi :)) thể loại đi troll này như đống shit vậy, các bác sau này có thấy nó thì bơ nó đi :))
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn