Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sinh viên ngành khác sắp ra trường muốn học thêm về kiên trúc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi Phạm Công Thành, 9/1/18.

Lượt xem: 8,878

1. Phạm Công Thành Mới đăng kí

dạ em xin chào mấy anh, hiện nay e sắp ra trường, và e muốn được học thêm về kiến trúc và e thấy có các khóa về họa viên kiến trúc học tầm 1 năm, e không biết học các khóa đó, sau này ra cso theo nghề được ko ạ? mọi người có thể cho e xin chút ý kiến với, e cảm ơn mọi người!

...
  2. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

Pác lên tìm mấy khóa do a Lương trainer đứng lớp là không sợ thất nghiệp.
    Phạm Công Thành thích bài viết này
  3. Phạm Công Thành

Phạm Công Thành Mới đăng kí

wongzilee, vấn đề ở đây mình muốn hỏi là có nên học các khóa như thế, vì sợ ngta sẽ đòi hỏi bằng cấp của mình khi mình xin việc ah.
  4. wongzilee

traithanhnam90Phạm Công Thành thích bài viết này.
  5. đức3792

đức3792 Mới đăng kí

mình có cùng thắc mắc giống bạn, cần tìm người có kinh nghiệm để tham khảo nhưng ko biết hỏi ai.
  6. austdoorhanoi

austdoorhanoi Banned

Nếu bạn chưa có kiến thức gì thì nên học một khóa nền. Còn nếu bạn đã có rồi thì nên đi làm, thiếu cái gì thì chuyên sâu cái đó sau.
  7. wongzilee

Ủng hộ diễn đàn