Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[SK photo] Một chút nhẹ nhàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi boykeongot, 6/3/13.

Lượt xem: 3,692

1. Pmint

Pmint Thành viên cấp 1

=P~ Mod xinh :-s
    Nhưng em thấy bác blend hơi quá, nhìn cứ bết bết với da mod mịn quá, trông hơi ảo :|
    khanhdtboykeongot thích bài viết này.
  2. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Chỗ nào đây bác =]~~~~
    Nhà hát lớn HN àk ? Em là em muốn xin cái contact rồi đếy nhóa :'3
    boykeongot thích bài viết này
  3. Ku GIN

Ku GIN Thành viên cấp 2

đập bàn...đi ra
  4. yoang157

yoang157 Mới đăng kí

Cho xin stock được hok bác :)
  5. Popeye Tuấn Nguyễn

Popeye Tuấn Nguyễn Thành viên cấp 2

mod đã đẹp thì ảnh cũng đẹp L-) bác thiệt là may mắn quá đi !!!!!!!!!!!!!!!!
  6. Tottochan

Tottochan Mới đăng kí

dạo này VDS toàn hình khoe hàng (í nhầm khoe model ) không à, mỗi lần vào là một lần xao xuyến nhớ nhung :3 :3
  7. junest

junest Thành viên cấp 2

Bố cục ổn đó. Mod diễn đạt. Theo mình thì chụp ảnh chân dung ko quan trọng mod phải đẹp mà ảnh phải có hồn.
  8. boykeongot

boykeongot Thành viên cấp 2

Ôi ôi...giờ mới vào xem các cmt của các bác...chết chết...quả lày mod của e hot quá à nha...hehe...mod FA là vì chưa tìm đc người thích hợp à + đang học nên ko yêu đâu :)))
    Thank các bác góp ý nhé...e làm mịn hơi quá tay thật...nhưng khổ e lại thích kiểu càng mịn nhìn càng thích chứ @.@
    stock thì hẹn bác hum khác e up nhé...e thì chụp file RAW rồi về blend à, thấy hiệu quả hơn rất nhiều khi để JPG à :)
  9. junest

junest Thành viên cấp 2

chuẩn, mình luôn chụp raw, chỉnh sửa hiệu quả hơn nhiều so với jpg.

Ủng hộ diễn đàn