Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[SKphoto] Nhà thờ cổ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi boykeongot, 15/12/13.

Lượt xem: 2,189

1. boykeongot Thành viên cấp 2

Trời lạnh quá cũng ngại đi chụp...nay cố gắng lắm mới lết xác vác máy đi làm vài kiểu chơi chơi với con em em..
    đây là nhà thờ cổ ở quê e nhé các bác...trông cũng đẹp, chỉ tại e quen xoá phông nên ko thể lột tả hết độ đẹp của nó à...các bác đừng ném gạch nhoá :D
    facebook e: www.facebook.com/nhocgaru :D
    1
    2
    3
    4
    5
    Thank các bác đã ghé xem bài của e nhé :D

...
    nhtra thích bài viết này
  2. TậpTễnh

TậpTễnh Thành viên cấp 2

được !
    boykeongot thích bài viết này
  3. boykeongot

boykeongot Thành viên cấp 2

thank bác nhé :)
  4. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Cái nhà thờ cổ này năm nay các cặp đôi chụp ảnh cưới ở đây cũng nhiều vô số luôn. Lên ảnh tấm nào cũng đẹp, làm màu hoài cổ cũng sướng cả tay.
    boykeongot thích bài viết này
  5. boykeongot

boykeongot Thành viên cấp 2

vâng công nhận bác...tự dưng lại rộ lên chụp ở đây, nên e cũng đến thử xem xao...bác cũng Th à :)

Ủng hộ diễn đàn