Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Small BedRoom..!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Ngọc Báu, 1/9/13.

Lượt xem: 3,600

1. Ngọc Báu Thành viên cấp 1

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/10/14
    Gorffy, ghostpro278, blackeye6 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Phòng ngủ nhỏ bé mà trang hoàng dữ @@

Ngọc Báu thích bài viết này
  3. kyuk94

kyuk94 Thành viên cấp 1

nội thất đẹp phong cách tối giản :like:
  4. taynguyen

taynguyen Mới đăng kí

Mấy view nội thất của bạn nhìn rất đẹp ánh sáng tốt phối màu hài hòa. Nhưng mình cũng có mấy điểm góp ý. Phần trên đã mượt vậy thì mình nghĩ phần dưới sàn gỗ giường và bàn học đễ chất liệu gỗ trắng bóng nhìn sẽ sang trọng hơn, với lại căn phòng này làm theo phong cách tốt giản thì bạn cũng nên thay cái ghế cho nó đơn giản hơn nhìn sẽ hợp hơn với phong cách này. Đó là một số ý kiến chủ quan của minh ko phải xin bỏ quá cho :)
  5. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

mình cũng ko thích cái sàn lắm, nhìn nó ko hợp lắm so vs nội thất và màu tường
  6. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Nếu là sàn màu gỗ thì sẽ thích hơn :))
  7. Ngọc Báu

Ngọc Báu Thành viên cấp 1

taynguyen : phong cách thiết kế trong bài là Đơn giản , sang trọng Nhưng vẫn mang âm hưởng mộc mạc bạn à...

cám ơn mọi người góp ý...
  8. minh_chicker

minh_chicker Thành viên cấp 2

bác Ngọc Báu này là hàng top của page 3D Việt CG rồi, những bài này chưa phải bài tốt nhất của bác í đâu ạ, bác í giấu nghề đó ạ :D đây là 1 cao thủ đáng để học hỏi. em mong 1 ngày đạt đến trình độ của các bác ở Việt CG mà đúng là phải đi học thêm ở đó, chứ ngồi nhà tự cầy ko thành công đc

Ủng hộ diễn đàn