Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Small corner

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Zit Q, 25/2/14.

Lượt xem: 2,643

1. Zit Q Thành viên cấp 1

SW: 3ds Max 2012, Vray 2.0, PS3. Hope you like! :)

...
    Tùng Boát, Hồng Sơn, Nighter1 người khác thích bài viết này.
  2. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Quá đẹp. Nhìn qua mình cứ tưởng thật :-bd
  3. Tùng Boát

Tùng Boát Thành viên cấp 2

Ren ác vãi... :-bd
  4. Mun243

Mun243 Thành viên cấp 1

cảnh này nhìn cổ điển,nếu màu trầm tý nữa không biết ntn nhỉ
  5. Zit Q

Zit Q Thành viên cấp 1

Mun243 : Mình ko am hiểu màu cho lắm, nếu ko phiền bạn có thể blend pic này theo tông màu mà bạn nói được ko, mình rất hoan nghênh, vì mình cũng muốn xem tp của mình khi ở 1 tông màu khác
    sẽ như thế nào. Thank bạn. :)
  6. Mun243

Mun243 Thành viên cấp 1

Mình cũng chẳng cao siêu gì đâu,bởi vì khi blend màu cho các bức ảnh thì nên chú ý xem đồ vật,không gian nó ntn,kiểu như ảnh cưới thì nên tươi sáng ấy,màu gì cũng được,miễn là khi nhìn vào trông bức ảnh cưới có sự hạnh phúc và vui tươi. Còn ảnh này mình chỉ nghĩ cái bàn gỗ,cái đèn và cây cối nó trông cổ điển ,giống kiểu trong mấy bộ phim hoạt hình 3D lắm(mình góp ý chút chút thôi à)
    Zit Q thích bài viết này
  7. Zit Q

Zit Q Thành viên cấp 1

Mun243: Ko phải khách sáo đâu, mình cũng chỉ muốn nhờ bạn blend để xem thử nó ntn thôi. Để lúc nào mình tự vọc vậy. :D

Ủng hộ diễn đàn