Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sốc với cô gái mua tặng người yêu bộ máy tính chơi game 30 triệu đồng

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 25/3/15.

Lượt xem: 12,832

1. kimsugiang

kimsugiang Thành viên cấp 2

Các thanh niên nhà ta ganh tị nhiều quá :v
  2. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

Cưới ngay và luôn keke
  3. Nguyễn Công Hoang

Nguyễn Công Hoang Thành viên cấp 2

Sao = dàn case vợ moa tặng moa được :3
    Ít nhất là ăn đứt con i7 4790 , ram 32Gb (4x8) , màn U2414H chuột Naga Molten , Mamba, K70 RGB và pad 5C WotLK rồi :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/1/17
  4. doikhibuon

doikhibuon Mới đăng kí

cái cấu bị hư :v
  5. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Sao ai cũng bảo hư cấu thế nhỉ =)) tiệm bạn gái này mua mình có biết tên là Myboss Gaming.

Anh em chịu khó mở rộng con mắt ra ngoài mấy em "hot gơ" sẽ thấy đời còn tươi đẹp lắm =)) Bạn gái mình còn ngồi xem hết các giải LOL với mình dù cũng chỉ tạo nick chơi 1 vài trận để gọi là có sở thích chung.

Anh em thử bỏ 1 ít thời gian xem các ộp pa với người yêu mình sẽ thấy cái mình nhận lại còn lớn hơn nhiều =))
  6. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

:(( mình kêu bạn trai chỉ cho cách chơi dota 2 hoài mà bạn trai không thèm chỉ :(( so sad
  7. Anh Chu Bao Kim Studio

Anh Chu Bao Kim Studio Thành viên cấp 1

Quý nhau có thể dành cho nhau nhiều thứ
  8. son9211

son9211 Thành viên cấp 1

#12 nguy hiểm vãi :)) Đặt câu hỏi kiểu vớ va vớ vẩn thế ai chả hỏi được =))
    Giống như là bây giờ có người hỏi bạn
    - Giờ này sao phải đặt tên Mr.Po làm gì ?
    - Comment lúc 4:02 để làm gì ?
    - Không có avatar mới đau chứ ...

Ủng hộ diễn đàn