Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sông Đà ngày cuối đông

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi photoshop90, 22/1/14.

Lượt xem: 1,855

1. photoshop90 Mới đăng kí

Ngẫu hứng trong 1 chiều cuối đông... Mong anh em góp ý ạ.

...
    hth02x1, Hẻo Hóm Hĩnh, Click.l0ve_931 người khác thích bài viết này.
  2. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

Thích tấm đầu , mà bác cho em hỏi cái effect gì cho 2 tấm nó mượt như tranh vậy bác.
    photoshop90 thích bài viết này
  3. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

oil painting hay sao á:D
  4. photoshop90

photoshop90 Mới đăng kí

tks các bác, HDR vs Oil Painting các bác ạ
  5. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Đẹp bác ạ. Hướng dẫn e làm với
  6. photoshop90

photoshop90 Mới đăng kí

@clilck love 93: Tks bác ạ ,nói thì loằng ngoằng nh rất đơn giản thôi ạ, bác có thể gg tut về cách chụp HDR và oit paint, nói chung trên CS6 là có hết rồi ạ
    Click.l0ve_93 thích bài viết này
  7. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Topaz nhiều quá bác, không có gì đặc sắc
  8. photoshop90

photoshop90 Mới đăng kí

@vitcononline: tks bác góp ý về phần edit ạ, e là ma mới, mới ra nhập ít hôm, tham gia diễn đàn để vui là chính, e sẽ rút kinh nghiệp về phần edit, tuy nhiên e up ảnh cũng vì chỉ muốn chia sẻ về nơi e sinh ra và lớn lên, cho nhiều người chưa đến biết thôi, chứ có mong đợi cao siêu j đâu mà cần phải đặc sắc hả bác
  9. Hoa Vô Mộng

Hoa Vô Mộng Thành viên cấp 1

à à người hòa bình :v
  10. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

photoshop90 Hiệu ứng này chỉ cần cài plugin Topaz vào click chuột là ra, Khi bạn làm 1 ảnh thì bạn hạn chế dùng plugin khi đó tay nghề mới lên đc :D
  11. photoshop90

photoshop90 Mới đăng kí

e k dùng topaz, e chỉ chụp HDR rồi dùng oil paint thôi, tks bác góp ý, e k phải dân chuyên về đồ họa,chỉnh cho vui nên tay nghề lên hay k k quan trọng ạ, e chỉ quan tâm đến ảnh thôi

Ủng hộ diễn đàn