Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sony Alpha - cảm nhận mới ( ảnh ko PS )

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi SupperPig, 13/3/13.

Lượt xem: 4,877

1. beautyinme1210

beautyinme1210 Thành viên cấp 1

Bức 3 đẹp qá, góc đẹp vs nhìn lạ ghê :D
  2. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

Mod nhìn mặt quen quen, da thế này chắc có bà kon xa với Bao Đại Nhân :=)). Ảnh màu tốt đấy :D
  3. Timap

Timap Thành viên cấp 2

Mình cũng dùng Sony, bác chụp dư lày ai dám mua Sony nữa @@
  4. Ku GIN

Ku GIN Thành viên cấp 2

các bác cho em hỏi làm cách nào mà màu trời nó xanh tơi bời hoa lá hẹ như vầy???? vầy nhìn có ảo không vậy ợ. Em lấy link ảnh của Ồ production....... cao nhân nào giúp với!
  5. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

Mình nghĩ là Gradient chế độ Mu ti lai @@
  6. SupperPig

SupperPig Thành viên cấp 1

ý pác là e chụp xấu quá ko ai dám mua sony chup nữa hả @-) :((
  7. SupperPig

quen mod nào @@.... sao lần nào ụp hình cũng có người quen voi mod the nhỉ @-)
  8. Royal Cao

Royal Cao Thành viên cấp 1

chưa... a đang làm đồ án tốt nghiệp mà... con nhóc đó mà hỏi thăm a cái j... :))
  9. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bác Nam nhìn như Bao công ý nhỉ ;))
  10. SupperPig

xin lỗi pác chứ trong lớp e trắng nhất đấy =))... do chụp 12h trưa.. nắng gắt,, góc từ dưới lên nen mặt bị bóng nên tối thôi. ko tin thì dua Yh day e cho cái hình body mà xem =)) :-"
    pitlamgi thích bài viết này
  11. pitlamgi

pitlamgi Banned

thế ạ :">
    Thôi. Bác nói thế em hiểu rồi ạ :">
    SupperPig thích bài viết này
  12. hazoboy

hazoboy Thành viên cấp 2

trong điều kiện nắng gắt thì bác chỉnh cái WB lại..do lệch WB ấy.màu lên thực và ok đấy chứ...ko đậm đà như nikon thôi :)
    SupperPig thích bài viết này
  13. SupperPig

hỏi lâu òi sao ko thay a Hoàng đẹp zai chay ex đâu hết ta... chắc lấy vợ rồi :-"
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn