Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sony Vegas pro 13.0 - Bị lỗi khi add video vào ( Chỉ có âm thanh và màn hình xanh lá chuối )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi tuannv9x, 19/8/16.

Lượt xem: 7,784

1. tuannv9x Banned

Sony Vegas - Bị lỗi khi add video vào : Chỉ có âm thanh, màn hình xanh lá chuối không có hình ảnh của clip
    Không phải màn hình đen nhé mọi người !
    Video của em file .mp4
    Có pro nào giúp em lỗi này với với ạ ! Thanks
    Ảnh của nó đây :Drive google com/open?id=0BwCAaybbzxAzbk1Idk1aRDFROU0 (mọi người thêm dấu chấm vào khoảng trống nha . E thành viên mới nên bài ko đc chèn link)

...
  2. tuannv9x

tuannv9x Banned

Link ảnh đây nha mọi người: drive.google.com/open?id=0BwCAaybbzxAzbk1Idk1aRDFROU0
  3. tuannv9x

tuannv9x Banned

Các bro đâu hết rồi ạ ?!:(:(:(
  4. tuannv9x

tuannv9x Banned

Video của em định dạng mp4 mở bằng Windows media player thì ok ! Còn mở bằng QuickTime player cũng chỉ có tiếng và hình ảnh xanh hình lá chuối ạ
  5. tuannv9x

tuannv9x Banned

Up up Up :D
  6. tuannv9x

tuannv9x Banned

:-s:-s:-s không có ai rành về món này sao ạ ?
  7. ngoinv

ngoinv Mới đăng kí

Mình nghĩ cái này liên quan tới Encode của video, thử convert video của bạn theo cách này nhé:
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn