Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Spam link diễn đàn nên hay không nên

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi lethanhkhuong, 7/11/15.

Lượt xem: 2,074

1. lethanhkhuong Banned

Đúng như cái tittle của em là có nên đi spam link hay không?...Cái này mỗi người 1 quan điểm mỗi người một cách nhìn nhận nhưng theo em nó là như thế này...
    Để tốt nhất thì tại sao google nó luôn đánh giá là content is king.Content ở đây không phải chỉ là content ở trong bài viết tại website của các bác..COntent ở đây còn một nghĩa khác đó chính là content từ các bài viết của các thánh đi trên diễn đàn..
    Vì vậy theo ngu ý gà vịt của e..Các bác cứ nên chịu khó lắng nghe chịu khó học hỏi,..Chịu khó viết bài và hạn chế đi spam link..Mình trước đây đi spam rất nhiều cứ thấy thánh nào viết bài là em comment.Cuối cùng từ khóa lẹt đẹt lẹt đẹt ở trang 2..mãi không ngoi ngóc được lên..Sau e hạn chế đi spam chỉ ăn và đọc ở những toppic thủ thuật seo để học tập và cũng tích lũy đc kinh nghiệm..Và giờ cũng seo được vài từ khóa cùi cùi lên top...Hôm nay e viết share cho anh em chút kinh nghiệm..Có đúng cũng có sai...Mong được chỉ giáo thêm...đọc song bài viết của em các bác có thể tự cho mình câu trả lời là có nên đi spam link hay không nhé!!!.Nếu có spamlink thì hãy viết bài và spin nội dung đi nhé...Em biết ít nhưng em chịu khó share nhiều hi vọng học hỏi được thêm kinh nghiệm mới

Nguồn e tự viết để seo từ Phát tờ rơi thành phố hồ chí minh (sau 1 tháng e phải top kể từ lúc e viết bài này site này site mới)...
    Thank for reading

...
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

sao thớt bị ban vậy :-?
  3. hkcvietnam

hkcvietnam Banned

Theo mình... cái gì liên quan đến chữ '' Spam'' đều không nên cả....
  4. spam thì ko nên lộ liễu cứ đặt link phù hợp là ngon ăn
  5. langtuphidao

langtuphidao Mới đăng kí

vào diễn đàn nào bị spam link là tự nhiên thấy ác cảm liền

Ủng hộ diễn đàn