Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Stupid] Tôi đã cứu ảnh chất lượng thấp như thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hAckeZ, 27/11/12.

Lượt xem: 8,487

1. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

@_@~
    Đây gọi là bức màn phía sau sự thật...
    Tiêu đề nghe kiêu thế mà :))
    hAckeZ thích bài viết này
  2. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

hê hê, cái này mình nghịch tự sướng tý x_x đặt cái title như vậy cho xôm =)) chứ bình thường post ảnh chả ma nào vô cả :))

trình mình ko cao nhưng ít ra mình cũng đã có đóng góp =)) chứ ko như một số tahnhf phần chỉ đi chê bai của ng khác :D 1 số thôi nhé
    DX_DegenerationILovePhotoshop thích bài viết này.
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

uhm .Ghi nhận sự chịu nhận gạch đá của bạn,cùng cố gắng nhé ;)
    hAckeZ thích bài viết này
  4. longnhans

longnhans Thành viên cấp 1

ý kiến hay :D
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn nói đúng như suy nghĩ của mình nè . Mình thấy trong Rum Anh Hùng Bàn Phím cũng ko ít , chẳng dám chường mặt ra nhận gạch , chỉ toàn giỏi nhảy chỗ này chỗ kia cmt lung tung , làm như ta đây chuyên nghiệp lắm , khi vào trang cá nhân thì thấy chẳng có lấy 1 bài post nào hết trơn . :-s

ILovePhotoshophAckeZ thích bài viết này.
  6. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

thôi vào chủ đề chính :D
  7. betrieu

betrieu Thành viên cấp 2

cái tên topic hợp đó ;) . ghi nhận chữ Stupid
  8. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

Tit giật ác quá.. có điều nhìn thì hơi vl
  9. Pamb00

Pamb00 Thành viên cấp 1

hình bên trái mờ quá, nhìn không ra người bạn ơi =.=