Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sửa giùm cho mình tấm ảnh :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Yaiba, 6/11/16.

Lượt xem: 1,898

1. Yaiba Thành viên cấp 2

Mình mới chụp đc tấm này ở Cát Bà, bạn nào xóa giùm mình người trong ảnh đc ko

...
  2. Yaiba

Yaiba Thành viên cấp 2

ai giúp em với:((
  3. Thành Luân TD

Thành Luân TD Thành viên cấp 1

Do ảnh dung lượng của bạn quá lớn nên mình giảm dung lượng lại, nếu bạn muốn lấy ảnh nguyên gốc thì gửi gmail: buitieuphuong41@gmail.com qua cho mình nhé. Thân !
  4. Yaiba

Yaiba Thành viên cấp 2

thanks bạn nhiều:like:
  5. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

ThanhIT thích bài viết này
  6. nhoxkia1991

nhoxkia1991 Thành viên cấp 1

Còn tóc người ở cái bảng "26N" kìa bác
  7. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

bác ducuong233 ơi, cho em hỏi, nếu làm như bác trên #3 thì dễ rồi..., nhưng nếu làm như bác đó, sau khi xử lý các nhân vật có trong ảnh, nhưng hậu cảnh phía sau (sóng có bọt trắng ) vẫn còn tốt thì làm thế nào bác ... rất mong được sự chỉ giáo của bác....
  8. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

nhoxkia1991 Ờm lúc đăng lên mới nhận ra, thôi kệ họ =))
    ThanhIT Mình dùng clone stamp tool (S). Nó dưới cái Brush (Bút lông) ý.
    - Trước khi xử lý người , mình copy lại những phần như Bọt biển trắng, và phần gợn sóng để làm nguyên liệu sau khi xóa người xong.
    - Giờ thì lấy phần mặt nước ở bên kia bờ, che tất người đi, nên để đầu bút dạng mờ quanh viền thì nó thật hơn.
    - Roài từ cảm quan xác định bọt trắng nó sẽ lan đến khoảng nào là hết, phần sóng cũng vậy, rồi dùng công cụ ở trên có nói (S) và bôi theo cho phù hợp là được.

:)
    ThanhIT thích bài viết này
  9. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

thank bác....

Ủng hộ diễn đàn