Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sự khác nhau giữa Sài Gòn và Hà Nội về "sĩ diện xe máy" như thế nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 10/11/13.

Lượt xem: 41,930

1. JasonT

JasonT Thành viên cấp 1

Nói chung khoe của chỉ hấp dẫn trộm cướp thôi >:) cứ tàng tàng mặc kệ ng ta nói
  2. David Văn

David Văn Mới đăng kí

Nếu mình giàu thì mình suy nghỉ thế này, có tiền thì im và sài 1 cách đúng đồng tiền khi tiêu ra, ăn mặc bình thường, đi xe ghẻ, nhưng tiền thì không thiếu v...v... đó là mơ ước nếu giàu có sau này =)).
    Còn người HN thì sao mình không rõ nên không dám phán. Nhưng mình học ở SG đi làm thì tiếp xúc không ít người sống ở SG rằng.. họ ăn mặc rất bình thường, nhìn vô thì không nghỉ họ giàu đâu, nhưng ai ngờ khi mà họ rút tiền ra là tiêu 1 ngày tính chục triệu trở lên để sài khỏi phải bàn ^:)^, tuy ăn cắp trộm nhiều, nhưng bù lại người dân sống ở SG họ rất thương yêu nhau nếu bạn chủ động hiểu họ.
  3. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Bài viết cũng có 1 phần đúng thật tế đó chứ! Nhưng vì mình chưa dc ra Hà Nội nên ko dám là đúng 100% mà chỉ thông qua lời kể của bạn bè!
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

5. mrbomkoi2013

mrbomkoi2013 Mới đăng kí

Đi học thì k cần thiết lắm, nhưng đi làm thì cần để củng cố các mối quan hệ.
    Khi bạn ăn mặc lịch sự, đi xe ga thì xác xuất bạn cao hơn.
    PS:Giống đi kua gái á :))
  6. black_boy_t4_91

black_boy_t4_91 Mới đăng kí

con gái nó cũng thích thằng xe ngon ,dt đẹp :)
  7. MinhHQ

MinhHQ Mới đăng kí

cách đây mấy chục năm...ông cụ đi spacy...thời đó giá tầm 5000$...xin lỗi,nhưng ko thể tin được vì...xạo quá

Ủng hộ diễn đàn