Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sự kiện tải file stock png miễn phí trên trang pngtree.com và có cơ hội nhận tiền

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 1/6/17.

Lượt xem: 17,836

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Cách đây không lâu mình có giới thiệu đến các bạn 1 website tải stock rất thú vị, hôm nay website này có event mời bạn bè tham gia website để tích lũy tiền thưởng, cụ thể là mời được 1 bạn sẽ được 10$ :D

Bước đầu tiên các bạn vào website ở địa chỉ: http://pngtree.com/source?source_id=3 rồi sau đó đăng ký thành viên (nếu chưa), sau khi login bạn sẽ thấy nút DISCOUNT, ấn vào nút này sẽ thấy rõ thể lệ tham gia chi tiết.

Bạn nào quan tâm và có nhu cầu tải ảnh stock tẹt ga trên website này thì có thể tham gia nhé ^^

LƯU Ý SỰ KIỆN NÀY CHỈ CÒN 2 NGÀY NỮA THÔI LÀ KẾT THÚC RỒI NHÉ, TÍNH TỪ NGÀY MÌNH ĐĂNG BÀI VIẾT NÀY.

...
    BíĐỏ, Miracle-Creative, Hồng Sơn2 người khác thích bài viết này.
  2. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

mình có acc tính phí bên này nhưng hầu như không tải được vì sever quá tải, không biết có cách nào khác tải về không tải trên trang này thì thua
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

10$ này chuyển ra cash được không hay chỉ là tiền ảo để mua hàng ngay trên web vậy ạ?
  4. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

Cái này là kiếm 10 người để kiếm 99$ mua tài khoản Pre 1 năm trên trang đó (99$ là giá đã khuyến mãi).
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

SwingsOnlyone hình như chỉ là cash dùng trên web thôi, chứ dễ ăn thế thì có mà chết web ngta :D
    tranvan.muonSwingsOnlyone thích bài viết này.
  6. inthienphu

inthienphu Thành viên cấp 1

Vừa có file free lại có tiền ảo. Ae nhanh tay nhé. Vẫn còn time để đăng ký và giới thiệu.
  7. tungdq2007

tungdq2007 Mới đăng kí

Het dang ky tham gia duoc roi may ban oi
  8. inthienphu

inthienphu Thành viên cấp 1

Mình vẫn đăng ký được mà. Còn 16h
  9. Miracle-Creative

Miracle-Creative Thành viên cấp 1

Nhìn giao diện giống freepik nhỉ
  10. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Miracle-Creative : Đâu có giống freepik, bên freepik cho down tự do, file thì nhiều thể loại Mockup, Vector ..., mà con này, chỉ là 1 món hình PNG tầm thường, mà cũng ép phải đăng nhập, mới cho down hình PNG, đúng là dở ẹt lại lộn xộn, mình hok sài nó đâu, ha ha ! :))
    Anh Design - GV thích bài viết này
  11. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

Ý của bác #9 là giao diện thôi, chứ không phải nội dung download bác tranvan.muon ơi :-ss:-ss:-ss
  12. oneheart81

oneheart81 Mới đăng kí

minh muon nap tien vao trang png tree ma ko co the visa co ban nao giup ko

Ủng hộ diễn đàn