Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sư phạm Kỹ Thuật (HCMUTE) qua đt sinh viên

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi Luda Tín, 20/8/13.

?

Với quyết định mới là nam đậu or rớt ĐH đều đi NVQS thì liệu 94-er như tui có kiếm dc 1 m 95-er ko ?

1. Có thể

0 vote(s)
    0.0%
  2. Khá khó khăn

100.0%
  3. Nên lái máy bay instead

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 2,309

1. Luda Tín Thành viên cấp 2

Với tiêu chí là "làm thiệt" chứ ko phải là "vọc cho vui", "kéo đại", "lần đầu nghịch..." ... nên mong mọi ng` ý kiến nhiệt tình, nếu có ai là tiền bối SPK nữa thì càng vui.

Hầu hết dc chụp trong đợt học quân sự tại trường

Bonus:

...
    TONE.Rs thích bài viết này
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

chú là gay à? đi NVQS hết 90-95% là nam thì lo hết cái j?
    Luda Tíntoanlove371 thích bài viết này.
  3. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Đọc bài biết lẫn tiêu đề sao mà khó chịu thế :
    1. Viết tắt
    2. Chèn tiếng anh nửa vời
    3. Chủ đề không rõ ràng, muốn show ảnh hay hỏi han cái gì gì kia ??
  4. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

banbaonylong 98~99% luôn ấy chứ (ngoại trừ ngành kinh tế)vsea tên trường nó thế chứ tui đâu có ý ghi tiếng anh, còn viết tắt thì công nhận hơi lạm dụng vì nghĩ là mọi ng` sẽ đọc lướt sẽ hiểu thôi
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Tiếng Anh :
    đậu or rớt
    lái máy bay instead
    Trước đọc blog, một người Nhật bảo : ở VN tiếng anh là một món thời trang. Và phải nói là bộ quần áo của bạn chắp vá quá.
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tự bảo 99%, chẳng lẽ chú em là gay à? trai nó đi NVQS hết nên ko kiếm đc thằng naào để thông :O

Ủng hộ diễn đàn