Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sửa ảnh chụp bằng máy ảnh du lịch

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi toctre, 24/2/13.

Lượt xem: 3,546

1. sky love

sky love Mới đăng kí

Stock màu đẹp hơn thì phải
  2. toctre

toctre Mới đăng kí

Ý bạn là stock màu tươi và sáng hơn đúng ko? :D
    Tớ sẽ chú ý điểm này :D
  3. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Da mod chưa được đẹp lắm, chỉ khác màu da thật một chút thui thì chắc đẹp hơn:)
    toctre thích bài viết này
  4. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

Mặt mẫu sao trắng bệch vậy bác? Bác làm nổi bật cũng dc nhưng đừng quá tay như thế, nhẹ lại 1 chút, hồng hào 1 chút.
    toctre thích bài viết này
  5. toctre

toctre Mới đăng kí

Thank các bạn! Tớ sẽ chú ý điểm này :D
  6. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

tớ thì ko có ý gì hết, kũng gà lắm, chỉ có góp ý nhỏ thôi, mà da của mod sau khi chỉnh xong thì nó pị xanh xanh 1 tý thì pải, ngay cả bộ quần áo kũng vậy, và cảnh này theo mình thấy thì là cảnh của mùa xuân thì pải,nhưg màu blend hơi ảm đảm tí, kòn lại các pạn khác chắc nói rồi,mình chỉ góp ý nhiu thôi, níu có gì chưa hợp lý pạn thông cảm nhe..

Ủng hộ diễn đàn