Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sửa giúp em cái ảnh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi oskar79, 25/2/13.

Lượt xem: 2,496

1. oskar79 Mới đăng kí

Mấy Pro xóa giúp em chữ "Xuân Quý Tỵ 2013" với nha! hihi đừng cắt luôn cái phần dưới nhé! với lại Pro nào rảnh rỗi thì tách rồi ghép cho e cái nền zui zui nha! Thanks ACE!

...
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

debuchy, Jason B, oskar792 người khác thích bài viết này.
  3. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

đỉnh quá, pác fly đánh cắp luôn cả dây chuyền lẫn áo phông của con nhà người ta, may chưa lột cái wần :))
    Jason B, oskar79, Fly Nguyễn1 người khác thích bài viết này.
  4. Kizx

Kizx Thành viên cấp 2

Diễn đàn VDS đã có 1 tên Hổ Báo VDS rồi nên nghiêm cấm các hình ảnh có chứa nội dung hổ báo bạn ợ >:)
    ShimizuFly Nguyễn thích bài viết này.
  5. oskar79

oskar79 Mới đăng kí

úi chạ, Bác ơi trả e cái dây với :D tks bác nhiều
    Shimizu, Ku SangFly Nguyễn thích bài viết này.
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Định làm giúp bạn cái phông đằng sau mà lại thôi, xin luôn cọng dây chuyền đem về làm của riêng :))
    Shimizu thích bài viết này
  7. oskar79

oskar79 Mới đăng kí

Hehe cái dây đó e mua ngoài chợ, bán theo kg à má bác :D tks bác đã ra tay :D
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  8. Zeit Ds

Zeit Ds Thành viên cấp 1

E thay cho bác cái nền này là nhất luôn nhé :v :v ...

Do hẻm biết làm hình gì cho đẹp, chỉ biết làm cho vui bác thông cảm :v :v ...
    Jason B thích bài viết này
  9. oskar79

oskar79 Mới đăng kí

Bác làm em có cảm giác lạ quá! :D

Ủng hộ diễn đàn