Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sửa lỗi hình có viền là nét đứt không thành nét liền

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi toila686, 27/1/18.

Lượt xem: 9,530

1. toila686 Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi. Sao file em vẽ xong phần viền nó không thành nét liền mà là nét đứt nên khi in laser nó không liền được nó thành các chấm
    Code:
     https://i.imgur.com/elaxqR0.jpg [CODE]
    (vì chưa đủ bài nên các bác chịu khó xem link hộ em)

...
  2. toila686

toila686 Mới đăng kí

Không bác nào giúp em ạ
  3. TKsingle

TKsingle Thành viên cấp 1

Bạn dùng phần mềm nào vậy.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình chuyển hình ra. cho các bạn ngắm xem, rùi ai nói gỉ, thì nói có thể là Cruves chưa Fill màu, file A.I, Corel, hay Bitmap (hình ảnh), (mục này là Corel,nếu là CDR, thì có thể là Object đã Move qua đối thượng để vào nhóm không in ra, mà vẫn nhìn thấy nó, nữa đó !) ... he he ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 29/1/18
    MePunTKsingle thích bài viết này.
  5. An Siêu Nhân

An Siêu Nhân Thành viên cấp 1

Nhiều điểm quá, xoá bớt điểm đi
  6. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Nếu trong corel có thể là đã chọn kiểu nét đứt thay cho nét liền thôi. Xem lại đường line xem có bị gì không?
  7. toila686

toila686 Mới đăng kí

sản phẩm trên corel của mình
    (mình đã chọn nét liền)

sản phẩm khi in nó bị đứt đoạn như này

p/s: sao máy bàn của mình ko vào diễn dàn dc nhỉ ???
  8. tifu

tifu Thành viên cấp 1

Cái này là bạn đang để line là nét đứt, nên cắt laser nó sẽ đứt như thế. Để chỉnh lại bạn chỉ cần chuyển nét đứt thành nét liền là được. Phím F12 sẽ ra hộp thoại chỉnh sửa (nếu bạn ko tìm thấy tab chuyển phía trên toolbar)
  9. toila686

toila686 Mới đăng kí

Mình đã chọn nét liền rồi nhưng vẫn vậy :(

Ủng hộ diễn đàn