Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sức hấp dẫn của chàng DESIGNER

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi luisleo29, 24/8/13.

Lượt xem: 11,000

1. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

vâng. và em cũng khóc khi xem thớt này :((
    khổ thân F.A
  2. Boyce Vo

Boyce Vo Thành viên cấp 1

Sợ mọi người thiệt, đâu phải ai là Designer là tình tính (xấu zai, điên khùng, ở dơ, v...v...) đều giống nhau, mọi người nói như kiểu chung chung í, thằng kia nó Designer kia nó vậy thì đâu liên quan và giống gì tới thằng này, mỗi người 1 tính cách riêng biệt chứ, nghề nào chả vậy, phải có chút gì đó gọi là crazy thì mới giảm được stress trong công việc :)).
  3. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

HAYATEvayno: bạn cho mình file gốc cái Avatar của bạn đc ko, up PM cho mình cái ảnh đó với
  4. lehieuds

lehieuds Thành viên cấp 1

24 năm tờ rym vẫn dùng để tè đây :))
  5. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

ra là thế, và đương nhiên là vẫn ế :))
  6. Nhat thuc

Nhat thuc Mới đăng kí

fa la do duyen so
  7. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Odin Kamera : Nếu bạn thik thì nó đây nhưng size khá nhỏ do lần đầu vẽ nên ko chú ý đến size cho lắm
  8. WangFam

WangFam Thành viên cấp 1

Khoe tí. Điều số 1 mình ko có, mấy điều kia ko biết, chờ người đánh giá. Gấu ko có, người iu ko có, vợ thì có rồi. :-"
  9. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

:)) WangFam: a cố tình làm mấy anh em trên kia GATO à :))
  10. sakura_tsubasa_1995

sakura_tsubasa_1995 Thành viên cấp 1

Nếu designer là con gái thì sao ạ?
  11. Tạ Thị Liên

Tạ Thị Liên Thành viên cấp 2

Tui muốn trở thành designer, và sau này muốn lấy chồng cũng là 1 designer8->
  12. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

lúc trước lớp có 27 đứa, dc có 7 nhân vật ko phải là nữa. Trong số 7 đó có 1 tên ẻo lả, 1 tên ko bao giờ chơi với con gái, 1 tên cười suốt ngày (bị chửi cũng cười). Còn lại toàn những chàng như cù lần ngồi sau bóng con gái chẳng bao giờ ngoi lên. Có hấp dẫn được ko đây toa? :D Nhưng mà vẫn nuôi hy vọng :P
  13. thế còn con gái designer thì sao hả mọi người, FA cứ bám riết, đêm nào cũng thức 2,3h sáng, mặt đầy mụn, ngồi nhìu nên vòng 2 chả có, chắc nên chọn ngành khác quá :'(
  14. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Tạ Thị Liên thích bài viết này
  15. Tạ Thị Liên

Tạ Thị Liên Thành viên cấp 2

luisleo29 vừa đọc vừa băm hành hả bạn :)))
  16. oắtcon

oắtcon Thành viên cấp 1

T đã ko khóc khj đọc bài viết này :P

Ủng hộ diễn đàn