Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sức mạnh Blend ảnh bằng Curves

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi DEVIL 01, 13/12/13.

Lượt xem: 5,310

1. DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Mình có tìm đc 1 video hướng dẫn về Curves, cá nhân mình thấy ngạc nhiên và bất ngờ về những gì mà Curves làm được
    Mình xin chia sẻ vài bức ảnh được blend 100% bằng Curves mà mình cảm thấy rất đẹp, màu kiểu này cũng có vài bài hướng dẫn trong forum nhưng mình quên tên nó là gì rồi, mình xin up vài ảnh cho mọi người thấy

Stock: (Cắt ảnh từ video nên chất lượng không đc tốt)

Còn đây là những bức ảnh đc blend 100% bằng Curves

Mình chưa có time chụp lại hướng dẫn cho mọi người nên xin phép up video nguồn lên đây, bạn nào khá tiếng anh thì sẽ hiểu nhiều hơn, nếu không có thể bật phụ đề tiếng Việt (tất nhiên là google dịch hơi chuối)

...
    santazero1 thích bài viết này
  2. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

Không ngạc nhiên lắm -_-
  3. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

Curve là 1 công cụ tuyệt vời nếu biết khai thác, ảnh này mình chỉnh chủ yếu bằng curve này :D
  4. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

Thực sự thì ảnh gốc đẹp hơn :truestory: -_-
    QuangX2 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn