Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Sun] Xách bình sơn lên và đi vẽ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Graffiti của bạn' được đăng bởi Sun, 1/10/13.

Lượt xem: 11,513

1. Sun Mới đăng kí

Lâu ngày ko đi vẽ bậy, a lô mấy anh em trong crew đi giải trí :3 vẽ nhẹ một chút cho vui :D

Tổng thể​

người dân bên đường​

Chăm chú vào công việc ​

Chốt: ảnh tự sướng của mình bên tác phẩm cùng với cái áo VDS :3
    link fanpage của tụi tớ các bạn có thể vào đây để xem thêm :http://www.facebook.com/APL21CREW?fref=ts
    link fanpage
    graffiti Việt Nam, lữu trữ các tác phẩm graffiti Việt Nam: http://www.facebook.com/GraffitiVN?fref=ts

...
    Mrhoangpro, bong bong mua he, aries0418 người khác thích bài viết này.
  2. Gấu Mon

Gấu Mon Thành viên cấp 2

vẽ đẹp ghê . về trên em mà vẽ có nhiều tường lắm ;))
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

4. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

xách cỏ lên và hút. tập 2 đừng bếch ở cty :)))))))))))))))))))))))))))
    =)))))))))))))))))))))))))))
    Quang_Huynh201, cudyandem, aries041 người khác thích bài viết này.
  5. Sun

Sun Mới đăng kí

=)))))))))))))))) anh thích điều này đấy :3 Hero Wings sáng mai anh em mình viết tập hai ko :v
  6. Gấu Mon

Gấu Mon Thành viên cấp 2

em ở trên Ba Vì ý ;))
    Quang_Huynh201 thích bài viết này
  7. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Đẹp thật . Rất nghệ thuật . Có lớp dạy vẽ ko a ?
  8. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Đẹp quá. Đây mới là nghệ thuật đường phố chứ :x
  9. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Có khi nào bị dân phòng dí ko ạ :))
    Quang_Huynh201 thích bài viết này
  10. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

ai vẽ đc ,, vẽ cho em.. e đầu tư sơn và chi phí.. e ở hn:D
  11. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

uầy mềnh muốn vẽ lên tg nhà mềnh lớm, mà...
    không biêt slieeuj...?
    :D
  12. Sun

Sun Mới đăng kí

Hà Bơ thích bài viết này
  13. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Xách con chuột lên và bấm like :D
  14. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Sun anh vẽ ý á giỏi quá
  15. Sun

Sun Mới đăng kí

Furin: còn nhiều người hơn mình nhiều lắm :D mình vẫn đang cần tìm phong cách và sửa loạn lên ấy :D
    Furin thích bài viết này
  16. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

chiều nay vừa đi qua, dừng xe lại định lên oánh dấu nhưng nghĩ đến thằng Sun lại thôi, h nó làm đường hết đất mà vẽ. đẹp đấy, có tốn nhiều sơn không ?
  17. Image Decor

Image Decor Thành viên cấp 1

đã vẽ, còn sợ dơ tay.
  18. Sun

Sun Mới đăng kí

Trx Time cũng đang thiếu tường vẽ bác ạ :))nhưng đường bưởi ko phải khu duy nhất tụi em vẽ ;)
    Image Decor bác ơi, chẳng tội gì để bẩn tay cả bác ạ, sơn dầu và sơn xịt không như các loại sơn khác, rất bám và nhớp nháp, nếu bị bám thì phải rửa nhiều lần và rửa mạnh mới hết ko giống như màu bột, màu nước,sơn dầu, acrylic đâu bác ạ:) Hồi trước em có nghe kể, ông anh em đi vẽ graffiti với một thằng tây, khi bắt đầu vẽ, nó lộn hết quần áo ra mặc ngược, để sơn có dây ra người thì bẩn mặt trong, sau đó vẽ xong lộn lại là có thể mặc đi chơi, hoặc đi chơi ngay sau đó :D người ta làm việc, Vui chơi hết mình nhưng cũng phải biết giữ mình chứ, tay bẩn nó bôi ra quần ra áo đôi khi ra cả mặt thì bẩn lắm :))
    bẩn đẹp ntn thì chẳng sao, chứ dính sơn lót dầu vào thì thôi rồi luôn :)) cầm điếu thuốc chắc đen điếu thuốc, đi uống cốc nước chắc bẩn hết cốc của cửa hàng, rồi ăn uống cũng dây ra đồ ăn, dây ra đồ dùng của mình, tụi em đi vẽ ntn là phải về nhà mới rửa được tay, và thường thì vẽ hết cả ngày mới xong một bức :D
    Trx TimeMèo Mộng Mơ thích bài viết này.
  19. doanri

doanri Thành viên cấp 1

sơn độc thế mà ko bịt khẩu trang à :3
  20. Sun

Sun Mới đăng kí

doanri : vẽ quài bác ơi, cũng có mặt nạ đấy, nhuwgn đèo quài nóng quá chịu không nổi nên kệ :)) sống chết có số rồi :v
    doanri thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn