Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sunflower

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi minh_chicker, 18/11/12.

Lượt xem: 4,356

1. Crystal Maiden

Crystal Maiden Thành viên cấp 2

Bạn có thể share stock và tut cho mình tấm thứ 2 được không! mình cũng muốn làm thử :)
    minh_chicker thích bài viết này
  2. longlux

longlux Thành viên cấp 1

3. longlux

longlux Thành viên cấp 1

em làm mà ko giống thì bác viết TuT nhé, nhiều ae hâm mộ quá kìa ^^
  4. tranvanminhmar

tranvanminhmar Thành viên cấp 1

bức ảnh quay lưng lại có mấy cái hoa đẹp thật , like
  5. Phước Nhân ENKILOUS

Phước Nhân ENKILOUS Thành viên cấp 1

cực thích cách chụp ngược sáng & lấy màu nắng của bạn ( mình ko đề cập phần hậu kì nhé ), những bức hình bạn chụp đều khiến cho người xem cảm thấy rất thoải mái & nhẹ nhàng. Mình luôn để ý phần tóc của mẫu trong những bức hình của bạn chụp, nó luôn có 1 nét mềm mại rất TÂY :D mong bạn sẽ cho ra những tác phẩm tốt hơn trong tương lai với những phong cách đa dạng hơn nữa nhé, Good Job! ;)
    longluxminh_chicker thích bài viết này.
  6. djnamdel

djnamdel Thành viên cấp 1

mình thích pic 2 :x

Ủng hộ diễn đàn