Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Sưu tầm] Chia sẻ các bài hướng dẫn Adobe After Effects bằng video tiếng Việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Đoàn Lâm Duy, 22/12/13.

Lượt xem: 8,229

1. Đoàn Lâm Duy Thành viên cấp 1

Adobe After Effects là phần mềm rất mạnh về mảng làm kỷ xảo phim, sau 1 thời gian tìm tòi và học hỏi, em cũng đã tìm được một số tài liệu hay bao gồm cơ bản và nâng cao, hôm nay có thời gian rảnh nên chia sẻ cho các anh/chị.
    Video hướng dẫn sử dụng cơ bản After Effects

Video hướng dẫn nâng cao
    Video hướng dẫn nâng cao thì có rất nhiều, các anh/chị có thể xem thêm trong kênh VFX ChanelTò Mò.
    Hoặc các anh/chị có thể vào các kênh: Keyframe Training, HDMOTIONVN.
    Trong đó,họ có rất nhiều bài hướng dẫn After Effects bằng tiếng việt rất hay về các cách xử lý MV ca nhạc,làm kỷ xảo tan biến,..... rất bổ ích cho những người mới bắt đầu.

Project có sẳn
    Ngoài ra, em cũng tìm được 2 trang web tải các Project có sẳn miễn phí,rất đẹp.
    Bestgfx
    Jc-imedia
    Cám ơn các anh/chị đã xem bài viết này,hẹn gặp lại trong các bài viết sau.
    Facebook của em, hy vọng được làm quen với các anh/chị Việt Designer.

...
  2. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

bạn học ae để làm mảng kĩ xảo à :v mềnh thích motion graphics & animation hơn :")) mềnh hay lên tutsplus, hoặc mấy channel youtube như thevfxbro, ecabrams, mấy channel việt nam hay bị trùng nội dung với những thứ mình thắc mắc thì chả channel nào có :v
    Đoàn Lâm Duy thích bài viết này
  3. hedaica

hedaica Thành viên cấp 1

Hay thật, thks bạn nhiều
  4. JPark

JPark Mới đăng kí

Rất hay và bổ ích , cảm ơn bạn rất nhiều , hi vọng bạn sẽ chia sẻ thêm nhiều các bài học và sưu tầm :D
  5. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

6. Nupakachi Hoc

Nupakachi Hoc Mới đăng kí

Rất hay bạn à. Cảm ơn bạn rất nhiều!

Ủng hộ diễn đàn