Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tại sao nick thanhmai3883 lại bị khóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiện cáo - Kháng án' được đăng bởi ThánhPhắng, 28/2/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,112

1. ThánhPhắng Mới đăng kí

Chẳng là nick em bị lock từ trước Tết, nhưng thôi đợi ra Tết mua lap rồi nói sau.

Nên bây giờ vào thẳng vấn đề. Tại sao nick thanhmai3883 lại bị ban vĩnh viễń??

Lý do rất vui là 'nhờ vả bất lịch sự". Nên mới nhớ đến lúc trước có mở topic xin làm giúp logo. Khi đó có 1 anh nhảy vào cmt.

-bản quyền thì 1tr, không bản quyền 500k.

Lúc đó ức chế mới nói:

-gì mà 'bố tướng" gì đấy không nhớ nữa.

Rồi có khoảng 3 anh bay vào cmt kiểu 'mother of nhờ vả", 'trẻ trâu"...bla....bla...bla...nói tóm lại là giảng đạo làm người.

Sau đó em nhận là em sai và không ai giúp thì kết thúc, thế mà 1 trong 3 anh kia vẫn tiếp tục 'móc" topic ra trang chủ. Rồi không biết thế nào ban w luôn. Máu tự ái bốc lên không thèm giải thích giải đáp gì nữa hết. Và nếu mấy anh kia có đọc được topic này thì xin hãy nhớ là 'nếu mà có tiền thì cần gì phải nhờ để mấy ông vào vả". Chưa suy nghĩ kỹ mà đã mạnh tay gõ phím.

Còn anh/chị mod nào ban thì đề nghị mở nick cho em. Em thề là khi vào đây chưa đụng đến mấy câu liên quan đến phụ huynh, vật nuôi hay bộ phận sinh dục. Hà cớ phải ban w.

...
  2. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

:-? gay đấy, mod mid đâu vào đi chứ :M
    htcboy1ThánhPhắng thích bài viết này.
  3. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

chưa gì bác đã bảo người ta là "gay đấy" =))
  4. ThánhPhắng

ThánhPhắng Mới đăng kí

gay go ấy...đen tối. :|
  5. ThánhPhắng

ThánhPhắng Mới đăng kí

6. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Thui, bác đã lập nick mới rùi thì mở nick làm gì nữa. B-)
  7. ThánhPhắng

ThánhPhắng Mới đăng kí

ặc...thương hiệu của t không thể để mất.
    hoang7991 thích bài viết này
  8. ThánhPhắng

ThánhPhắng Mới đăng kí

9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

mgr thích bài viết này
  10. ThánhPhắng

ThánhPhắng Mới đăng kí

em định lấy topic đó để chứng minh là em không làm gì sai nhưng đã bị xóa.
    Có vẻ liên quan đến con ông cháu cha. :D
  11. mgr

mgr Cựu quản trị

Hóa ra là bác chụp hình bên Nga, em cũng có comment đó... Các mod xem xét cho bạn ấy xem sao...
    thanhmai3883ThánhPhắng thích bài viết này.
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko nhớ rõ là có war hay hiểu lầm gì ở topic nhờ vả của bạn! Tuy nhiên qua topic này thấy đc sự cấp thiết của nick thanhmai3883 nên mình đã unban cho bạn! Bạn có thể tiếp tục sử dụng nick thương hiệu của bạn.

Closed topic
    mgr, Shenvi, ThánhPhắng1 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn