Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập làm Logo, mọi người nhận xét và sửa giúp em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Itachi_kun, 18/10/12.

Lượt xem: 2,298

1. Itachi_kun Mới đăng kí

Em mới làm cái logo website, trình vẫn còn gà, mọi người xem rồi sửa giùm em với ạ!:D
    Link MF đây ạ :

...
  2. Itachi_kun

Itachi_kun Mới đăng kí

Link MF đây ạ mediafire.com/?dgzokgyjb9vit9c
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

haminhItachi_kun thích bài viết này.
  4. Itachi_kun

Itachi_kun Mới đăng kí

Hì, ảnh đây ạ
  5. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Đừng lạm dụng Shadow quá. Về tổng thể thì thiếu khoa học trong cách chọn Font và bố trí font, điển hình là logo 1, text bị "bóp" lại quá mức gây mất cân đối. Đó là ý kiến của mình
    Itachi_kun thích bài viết này
  6. Itachi_kun

Itachi_kun Mới đăng kí

Em cảm ơn, nhưng em làm mò mò thôi, mong anh sửa giúp ạ :D
  7. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Bạn có thể tóm tắt VN Galaxy News Sport Entertainment vào một chữ được không
    haminhItachi_kun thích bài viết này.
  8. Itachi_kun

Itachi_kun Mới đăng kí

Tóm tắt thế nào ạ:) đấy là miêu tả nội dung của web mà :D
  9. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Bao nhiêu chỗ để miêu tả sao ai cũng thích nhét hết vào cái biểu tượng bé xíu xiu vậy nhỉ -.-
  10. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

không nên dùng shadow quá nhiều bạn ah, xu hướng của tương lai là ko bóng đổ, tăng được tính hiện đại trong tác phẩm của mình... Ví dụ như window8 đấy
  11. KainJinez.

KainJinez. Mới đăng kí

Không nên dùng shadow.
    Mình nghĩ logo ít chữ thôi. Tạo sự khác biệt
  12. lorenpoca

lorenpoca Thành viên cấp 1

Logo này hơi lằn ngoằn @@
  13. Thắng NT

Thắng NT Mới đăng kí

Logo chữ thì bố cục như này được rồi! Chỉ là ko nên dùng shadow thôi bạn nhé!

Ủng hộ diễn đàn