Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tắc đường tại Hồ Gươm do fan Kpop "bủa vây" đón thần tượng

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 5/2/13.

Lượt xem: 6,168

1. Ty heo

Ty heo Mới đăng kí

bạn ơi gõ bàn phím là " liều sống liều chết bảo vệ " hay sao ? vậy ai gõ bàn phím điều phải liều sống liều chết mới gõ được sao? vậy bạn cũng phải liều sống liều chết để gõ bàn phím như mình ah !!!
  2. quynhkt27

quynhkt27 Thành viên cấp 1

Bạn Ty heo đang rất cần cù rep từng comment xúc phạm thần tượng của bạn ấy! Theo như mình nghĩ thì chẳng cần thiết lắm, vì đa số thường làm trái với comment cuẩ bạn vì độ bướng sẵn có :bz
    Mình thỉnh thoảng có xem RM, nó là 1 tv show thú vị, nhưng mình chẳng biết nó đáng để cuồng như vậy ở chỗ nào :| làm tắc cả đường phố :-j đúng là tuổi trẻ nông nổi
    ngminhtuanNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  3. quynhkt27

quynhkt27 Thành viên cấp 1

Chết ngạt trong ô tô, đói cũng k ăn được :3 mót tiểu thì chỉ còn nước trèo nên nóc ô tô mà..tiểu chứ vứt xe đấy đi àh :3
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  4. wangdu

wangdu Thành viên cấp 2

Còn ghê hơn thắng đá banh nữa...hoảng thật. Có cần thiết đến vậy không?
    ngminhtuan thích bài viết này
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Bạn có để ý câu hỏi của mình ko, nếu mình tự tìm hiểu thì việc gì phải hỏi nữa.
  6. trannhan

trannhan Mới đăng kí

quyết định thôi nhưng bực mình quá phải nói tiếp.
    bạn nói tôi hạ thấp giá trị người Viêtn Nam??? hay tôi đang cố gắng nói cho bạn hiểu giá trị người Việt.
    Tại sao tôi không ra đường hò hét chạy theo các ộp pa giống các phan cuồng kia mà ngồi đây đôi co vs bạn làm gì.

Tái bút: muốn trích dẫn cái gì của ai thì trích dẫn cho đầy đủ từ đầu tới cuối nhé bạn, đừng cắt gọt như củ khoai vậy.
  7. minnie

minnie Mới đăng kí

Bạn nói cho người ta hiểu, xin lỗi giá trị của một con người do chính người đó quyết định bạn chẳng là cái gì mà có thể đem người ta đi đánh giá cả trong khi bản thân bạn có hơn những người bạn nói là giá trị thấp đó, xin lỗi bạn nói những người đó rảnh ? vậy tôi thấy bạn rảnh hơn khi xem tin về những người đó và suy nghĩ về những người đó. Bạn không ra đường hò hét vì một điều đơn giản thôi: vì bạn không thích họ. Đến cài này bản thân bạn không biết thì lấy lý do gì nói những người biết mình thích và không thích cái gì. Như tôi thích RM tôi có thể giành một khoảng thời gian tôi rảnh để đi xem họ nếu có điều kiện thì có gì sai khi bản thân không cần mất một khoảng phí lớn đến đất nước của họ để xem họ. Cũng như những người thích đá banh họ có thể bỏ thời gian tiền bạc để xem 1 trận bóng xếp hàng chờ hàng giờ để có vé xem, hay mua đồ sắm đồ mình thích thì cũng mất tiền bạc xếp hàng chờ đến lượt thì việc fan RM làm là đứng chờ RN thì không có gì sai cả. Đương nhiên tôi không đồng ý việc fan làm quá khích như trên bài báo viết , nhưng bạn có chắc đó là fan mà không phải là những người phóng viên của 1 tờ báo lá cải nào đó hay là một người nhiều chuyện rảnh hơi đu cây xem (tôi chắc trường hợp này ở VN không hề thiếu). Bạn và tôi đơn giản chỉ là những người xem biết được sự việc qua những hình ảnh mà báo chụp lại những thước quay phim ngắn, ai biết được những bài báo như thế này cho bao nhiêu gia vị vào sự việc. Với lại bản thân bạn khi không thích RM hay văn hóa HQ thì bạn đã sẵn mang trong mình sự ghét bỏ thì họ có làm cái gì tốt đẹp đi chăng nữa thì bạn cũng tự động bỏ qua và chỉ chăm chăm vào cái xấu mà nói thôi chứ bạn cũng chả công bằng gì cho mấy mà tự hào bản thân mình giá trị như thế nào. Và tôi nhắc lại 1 điều nữa cho bạn biết nếu bạn không thích thì bạn có quyền không quan tâm đi ra chỗ khác xem thức khác chứ đừng chọc đến người khác rồi để người đó động lại rồi la làng OK?
    Ty heo thích bài viết này
  8. Gany

Gany Thành viên cấp 1

Mình ngĩ bạn mới đang là người ko hiểu trong chuyện này ... Mình cóa nói liên quan zỳ tới gia đình là họ thích là do gia đình hay đại loại gì khác àh ... Mình chỉ nói thay vào đó trong khi đi " cào xé , cấu áo " này nọ sao ko về nhà phụ giúp gia đình :-? ...
  9. sammie.oppa1996

sammie.oppa1996 Thành viên cấp 1

Có sao đâu ạ, chả mấy khi ngta sang VN mình đi để xem thì có liên quan gì tới việc người Việt hơn kém gì ở đây?
  10. ngminhtuan

ngminhtuan Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn