Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác hại của Headphone với loài chuột là đây!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi judash137, 13/10/13.

Lượt xem: 2,249

1. judash137 Thành viên cấp 1

Vẽ trên CS 4, dùng chuột để vẽ chuột! Ban đầu mình chỉ định vẽ 1 con chuột, nhưng nếu thế thì thà chụp ảnh 1 con chuột còn đẹp hơn, thế nên mình quyết định biến tấu nó đi 1 chút!
    Nếu bạn muốn chia sẻ hoặc phát tán hình ảnh này đến các web khác thì không cần hỏi ý kiến mình, nhưng bắt buộc phải giữ lại chữ ký !

...
    Tạ Thị Liên, Vũ Phi Huân, NPK9 người khác thích bài viết này.
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

Hay đó nhỉ :D nhìn cũng dễ thương chớ bộ
  3. blue.sky.296

blue.sky.296 Thành viên cấp 1

ấn tượng ghê, mình thích cái tai :3 mà nhìn như thỏ
  4. judash137

judash137 Thành viên cấp 1

Lúc đầu mình cũng thấy là sau khi thêm cái tai vào thì giống thỏ quá, nên phải cho thêm 2 cục bông với cả màu xanh da trời vào tai để cho nó khác đi. Hơn nữa tai thỏ rất cứng và luôn dựng đứng nên con này chắc chắn ko phải là thỏ!
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

=)) chuột này mà gặp mèo thì mèo nó cũng chạy :x like này

Ủng hộ diễn đàn